Tuiombee Tanzania tunapokaribia kipindi hiki cha uchaguzi

Tuiombee Tanzania tunapokaribia kipindi hiki cha uchaguzi

situjadiriane

Member
Joined
Jan 5, 2023
Posts
53
Reaction score
67
Wa Tanzania nawaomba tunapokaribia kipindi hiki cha uchaguzi ni vizuri kumushilikisha Mungu.
Wa Tanzania Tuna dini

1: Wakristo
2: Waislam
3: Wapagani

Sasa ni wakati wa kila mtu kwenda mbele za Mungu kuliombea Taifa letu ili tuvuke salama
 
Kama hakuna HAKI tuombee nini? Mungu mwenyewe atatushangaa.
 
Rekebisha sheria za uchaguzi Msimsumbue Mungu hapa
 
Wa Tanzania nawaomba tunapokaribia kipindi hiki cha uchaguzi ni vizuri kumushilikisha Mungu.
Wa Tanzania Tuna dini

1:Wakristo
2:Waislam
3:Wapagani

Sasa ni wakati wa kila mtu kwenda mbele za Mungu kuliombea Taifa letu ili tuvuke salama
Waislamu tutoe
 
Mimi naomba kila mtanzania apewe akili ya kutambua haki zake anazopokonywa na CCM na wapate ujasiri wa kuitoa Kwa nguvu ikiwezekana hata kuitoa amani Kwa muda ili kuwalazimisha Hawa wahuni kuacha uhuni wao
 
Back
Top Bottom