Tuilinde jamani ya nchi yetu.

  • Thread starter Richard chilongani
  • Start date

Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
326
Likes
111
Points
60
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
326 111 60
Nawaasa watanzania wote kwa pamoja tuwe wamoja ktk kuilinda nchi yetu.tuonyeshe mapenzi ya kweli ktk hili.kamwe tusikubali wanasiasa watu gawe kiimani,kidini,kisiasa kwamba tukashindwa kushirikiana katika maswala ya kijamii.amani
 
rrm72

rrm72

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
497
Likes
271
Points
80
rrm72

rrm72

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
497 271 80
Na huo ndio ulinzi wa mali tuliyonayo watanzania. Bahati mbaya wezi wa amani, yaani waharibifu wa amani nchini waweza kuwa viongozi wa kisiasa kwa manufaa yao wenyewe. Tuwabaini, na tuwakatae, tuwatenge kabisa kwenye jamii ya Kitanzania
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
Nawaasa watanzania wote kwa pamoja tuwe wamoja ktk kuilinda nchi yetu.tuonyeshe mapenzi ya kweli ktk hili.kamwe tusikubali wanasiasa watu gawe kiimani,kidini,kisiasa kwamba tukashindwa kushirikiana katika maswala ya kijamii.amani
Swadakta!
 
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
326
Likes
111
Points
60
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
326 111 60
Kweli uzalendo kwanza nchi yetu itajengwa na sisi wenyewe.uzalendo kwanza
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Mkuu kila kona waliochagua machadema wanajuta.
Hamna mabadiliko yoyote ,hali inazidi kuwa mbaya.

Yalihubiri mabadiliko kudanganya wananchi
 
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
1,119
Likes
901
Points
280
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
1,119 901 280
Mkuu kila kona waliochagua machadema wanajuta.
Hamna mabadiliko yoyote ,hali inazidi kuwa mbaya.

Yalihubiri mabadiliko kudanganya wananchi
Unajuta ww uliyekuwa umezoea vya kunyonga ..vya kuchinja vinakupa tabu ...nyambafuu
 
mtebetini

mtebetini

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
1,884
Likes
1,949
Points
280
mtebetini

mtebetini

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
1,884 1,949 280
Mkuu kila kona waliochagua machadema wanajuta.
Hamna mabadiliko yoyote ,hali inazidi kuwa mbaya.

Yalihubiri mabadiliko kudanganya wananchi
Very simple example hapa AMANI imekwisha anza kuvunjika

Unajuta ww uliyekuwa umezoea vya kunyonga ..vya kuchinja vinakupa tabu ...nyambafuu
 

Forum statistics

Threads 1,237,342
Members 475,533
Posts 29,285,340