Tufanye Tathmini ya Serikali Kivuli Bunge Awamu ya Tano


Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
1,720
Likes
808
Points
280
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
1,720 808 280
Kambi rasmi ya upinzani awamu hii ya tano ya serikali ya JMT ina takribani miezi saba sasa. Kuna mambo wanayotakiwa kutumiza kama wajibu wao mkuu. Toa mchango wako tuone hali iko vipi mpaka sasa. Mimi naona ni kama wameshindwa kwenda na mabaliko. Wanapinga mabadiliko badala ya kutafuta njia za kuishi hayo mabadiliko.

Endelea na wewe kutoa mchango wako.
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,067
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,067 280
Do you use your brain or mucus?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Kambi rasmi ya upinzani awamu hii ya tano ya serikali ya JMT ina takribani miezi sab sasa.. Kuna mambo wanayotakiwa kutumiza kama wajibu wao mkuu. Toa mchango wako tuone hali iko vipi mpaka sasa. Mimi naona ni kama wameshindwa kwenda na mabaliko. Wanapinga mabadiliko badala ya kutafuta njia za kuishi hayo mabadiliko.

Endelea na wewe kutoa mchango wako.
Mabadiliko ya kipuuzi wayaishi? Why?
 
W

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
2,056
Likes
770
Points
280
W

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
2,056 770 280
Kambi rasmi ya upinzani awamu hii ya tano ya serikali ya JMT ina takribani miezi sab sasa.. Kuna mambo wanayotakiwa kutumiza kama wajibu wao mkuu. Toa mchango wako tuone hali iko vipi mpaka sasa. Mimi naona ni kama wameshindwa kwenda na mabaliko. Wanapinga mabadiliko badala ya kutafuta njia za kuishi hayo mabadiliko.

Endelea na wewe kutoa mchango wako.
Kosa lao kubwa ni kudhania kuwa Bunge kama taasisi ina ugomvi na Rais, wakadhani watalitumia bunge kumeaibisha rais. Ilianxia kwa Maslim Seif kwenye hotuba ya ufunguzi. Wakaja ile zomeazomea yao. Ikaja liveTV, ikaja UDOM. Mara zote wanataka watumie bunge kumwaibia Rais. Hawakujua kuwa Rais naye kachaguliwa na watu, kwa hiyo katika kumpiga vita Rais, walisahau kuwa anapendwa na watu.
 
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
1,720
Likes
808
Points
280
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
1,720 808 280
Do you use your brain or mucus?
Mabadiliko ya kipuuzi wayaishi? Why?

Ndio akili zenu zimefikia hapo, majibu haya ndio kipimo halisi cha kuchanganyikiwa kwenu. Heri ile kivuli ya awamu ya nne, walikuwa wachache walifanya mambo makubwa. Walisomeka nyie hamsomeki kabisa. Watu muflisi wa hoja hukimbilia matusi.
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,067
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,067 280
Vua kwanza hilo boga walilo kuvisha Lumumba, waambie wakurudishie kichwa chako.
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,435
Likes
5,374
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,435 5,374 280
Kambi rasmi ya upinzani awamu hii ya tano ya serikali ya JMT ina takribani miezi saba sasa. Kuna mambo wanayotakiwa kutumiza kama wajibu wao mkuu. Toa mchango wako tuone hali iko vipi mpaka sasa. Mimi naona ni kama wameshindwa kwenda na mabaliko. Wanapinga mabadiliko badala ya kutafuta njia za kuishi hayo mabadiliko.

Endelea na wewe kutoa mchango wako.
Tueleze kwanza waliyotakiwa kuyafanya ili tuwapime
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
11,628
Likes
6,656
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
11,628 6,656 280
Bado hatujafanikiwa kuwa na mawaziri kivuli wanamjua kazi zao.
Nilitegemea waziri kivuli wa fedha ashushe budget yake mbadala ikiwa na takwimu zote muhimu.
Jumla ya fedha, vyanzo vyake, uwiano wa fedha za maendeleo na matumizi ya kawaida, vipaumbele vyake kama ni elimu, afya, maji nk.
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,528
Likes
1,188
Points
280
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,528 1,188 280
mababy wao wanasemaje kwani
 
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
1,720
Likes
808
Points
280
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
1,720 808 280
Kuna waziri kivuli mmoja naambiwa mchango wake kwa budget mbadala ni kutokutambua uheshimiwa wa NS.


Bado hatujafanikiwa kuwa na mawaziri kivuli wanamjua kazi zao.
Nilitegemea waziri kivuli wa fedha ashushe budget yake mbadala ikiwa na takwimu zote muhimu.
Jumla ya fedha, vyanzo vyake, uwiano wa fedha za maendeleo na matumizi ya kawaida, vipaumbele vyake kama ni elimu, afya, maji nk.
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
11,628
Likes
6,656
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
11,628 6,656 280
Kuna waziri kivuli mmoja naambiwa mchango wake kwa budget mbadala ni kutokutambua uheshimiwa wa NS.
Tabu iko hapo. Kila waziri hazungumzi masuala ya wizara yake bali siasa za jumla jumla.
Maana ya waziri kivuli haipo
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,962
Likes
17,721
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,962 17,721 280
Kama wanalipwa watakuwa wanakula fedha za bure
 
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
4,169
Likes
2,761
Points
280
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
4,169 2,761 280
Pumba ipi?Una mfano wowote wa hiyo pumba?
Hawa watu ukitaka matusi uliza swali LA maana. Ukitaka wachangie vizuri weka copy y'all Mange Kimambi kutoka instagram ya kumtukana rais wstakuita kamanda. Kweli slaa alikua Mtu muhimu sana hata sisi wengine tulioanza kushawishika tumegundua hilo baada y'all padre kuondoka
 

Forum statistics

Threads 1,237,211
Members 475,501
Posts 29,281,702