Tuendelee kuiombea nchi yetu

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
May 4, 2012
3,021
2,000
956d4b394172dc00526eab265ba5d452.jpg
 

St Lunatics

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
6,593
2,000
Na wale walokamatwa Malawi wanahitaji maombi pia. Bila ya kuwasahau wahanga wa tetemeko, na sio maombi tu bali wapewe haki yao ya misaada iliotolewa kwa ajili yao.


Ndukiiiii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom