Tubadilishane wanawake na wanyarwanda

Tubadilishane wanawake na wanyarwanda

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Posts
13,590
Reaction score
21,435
wanyarwanda tupeni majike yenu ya kwetu tumeshayachoka tuyagawe kwa al shabab na boko haram.Wepa sepetu awe wa kwanza kugawiwa kwa al shabab hana faida nchini kwetu.Rwanda kuna vitu vitamu sana na adimu katika ulimwengu huu wa sayansi na tekenologia Kwa kudra za muumba ntafika pale rwanda nikafanye utalii nikashuhudie kwa macho yangu
 

Attachments

  • Cpqhkc9XgAIpV3A.jpg
    Cpqhkc9XgAIpV3A.jpg
    46.5 KB · Views: 135
  • WhatsApp-Image-2018-01-23-at-11.15.201.jpeg
    WhatsApp-Image-2018-01-23-at-11.15.201.jpeg
    51.3 KB · Views: 137
wanyarwanda tupeni majike yenu ya kwetu tumeshayachoka tuyagawe kwa al shabab na boko haram.Wepa sepetu awe wa kwanza kugawiwa kwa al shabab hana faida nchini kwetu.Rwanda kuna vitu vitamu sana na adimu katika ulimwengu huu wa sayansi na tekenologia Kwa kudra za muumba ntafika pale rwanda nikafanye utalii nikashuhudie kwa macho yangu
Jihadhari na kunyaza yasije yakadondokea machoni tu ndugu!!!!
 
Si mpaka muwaweze?
Kama kinondoni tu ina % kubwa vile je nchi nzima si balaa. Hapo bado hatujatoa mashoga[emoji134][emoji134][emoji134]
Hali ni mbaya.
 
Hapa hapa bongo kuna watoto wakali Sana, alafu watamu sana, tembea uone hizo picha unaleta sample
 
wanyarwanda tupeni majike yenu ya kwetu tumeshayachoka tuyagawe kwa al shabab na boko haram.Wepa sepetu awe wa kwanza kugawiwa kwa al shabab hana faida nchini kwetu.Rwanda kuna vitu vitamu sana na adimu katika ulimwengu huu wa sayansi na tekenologia Kwa kudra za muumba ntafika pale rwanda nikafanye utalii nikashuhudie kwa macho yangu
Aah wapi my bongo ladies are best
Kwanza wanajua mahaba japo ni madanga wazuri
 
Hhh hii 'argument' tatanishi sana..
Since wote nawajua,
Ladies wabongo wazuri wapo but mostly wengi kichwani empty set au shallow na hao majirani wazuri sana pia wapo na wengi wao kichwani wako vrry smart,ila mkuu kua carefull,dem wa bongo kumpelekesha unavyotaka ni wewe tu,hawa majirani since they are smart,inahitaji muwe mnapendana kikeli ili uwe kichwa lasivyo utapelekeshwa mpaka ulie
 
Waje tu miili yao, akili zao na tabia zao zibaki huko huko. Hawafai hata kwa kurumangia.
 
Back
Top Bottom