TUBADILIKE

Wervemarcel

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
2,390
3,296
Nimekuwa Mtembezi Wa Maeneo Mengi Hapa Dsm Na Tanzania Kwa Ujumla.

Nimebaini Aibu Hizi Mbili

Utakuta Stationery Ya Msomi Mkubwa Imeendikwa Kwenye Bango Zuri Kwa Herufi Kubwa..STATIONARY... Hii Imekaaje?

Pia, Utakuta Jengo Limeandikwa INTER ... Badala Ya ...ENTER.. Hii Vipi?

Wazungu Wanapasuka Maini Wakiona Haya Nami Nimeshuhudia Kwa Kujificha Wanavyo Pity On Us.

My Take! TUBADILIKE.

Unaweza Share Vioja Vingine Sawia Na Hivi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom