TUBADILIKE

Wervemarcel

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
2,143
2,000
Nimekuwa Mtembezi Wa Maeneo Mengi Hapa Dsm Na Tanzania Kwa Ujumla.

Nimebaini Aibu Hizi Mbili

Utakuta Stationery Ya Msomi Mkubwa Imeendikwa Kwenye Bango Zuri Kwa Herufi Kubwa..STATIONARY... Hii Imekaaje?

Pia, Utakuta Jengo Limeandikwa INTER ... Badala Ya ...ENTER.. Hii Vipi?

Wazungu Wanapasuka Maini Wakiona Haya Nami Nimeshuhudia Kwa Kujificha Wanavyo Pity On Us.

My Take! TUBADILIKE.

Unaweza Share Vioja Vingine Sawia Na Hivi.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
16,439
2,000
Richard Mabala, Muingereza kwa asili, alisema, tuhakikishe wageni wakija Tanzania wajue kua wapo eneo ambalo lina Kiswahili kama lugha kuu.

Badala ya kuandika hayo yote, wangesema 'shughuli za uhazili' kwa herufi kubwa na harufi ndogo ndiyo stationery.
'Ingia' kisha kwa herufi ndogo 'Enter'

Ningeunga mkono kama tubadilike yako ingemaanisha tukisukume mbele kiswahili na siyo tujinoe katika kiingereza.
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,284
2,000
Nimekuwa Mtembezi Wa Maeneo Mengi Hapa Dsm Na Tanzania Kwa Ujumla.

Nimebaini Aibu Hizi Mbili

Utakuta Stationery Ya Msomi Mkubwa Imeendikwa Kwenye Bango Zuri Kwa Herufi Kubwa..STATIONARY... Hii Imekaaje?

Pia, Utakuta Jengo Limeandikwa INTER ... Badala Ya ...ENTER.. Hii Vipi?

Wazungu Wanapasuka Maini Wakiona Haya Nami Nimeshuhudia Kwa Kujificha Wanavyo Pity On Us.

My Take! TUBADILIKE.

Unaweza Share Vioja Vingine Sawia Na Hivi.
Lugha yoyote iwe Kiswahili au Kiingereza ni ngumu.
 

Wervemarcel

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
2,143
2,000
Ha Ha Ha! Dakika Si Chache Nimetoka Kumsikia Mtu Akisema Nitaku DEEP Baadae Akimaanisha Nitaku BEEP.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom