Tuache utani hivi wastaafu wa EAC hawatalipwa kabisa!

Tuache utani hivi wastaafu wa EAC hawatalipwa kabisa!

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Posts
6,067
Reaction score
2,229
Wakuu mbona hakuna anayewatetea hawa wazee?
Chadema mbona harakati zenu hazigusii suala hili?kimsingi wazee hawa wamepunjwa katika kile walichostahili kulipwa, ni kweli bilioni kadhaa zilizopitishwa na bunge zimetumika kuwalipa hawa wazee?naamini huu ni ufisadi mwingine.
 
Mwenye kumbukumbu atuwekee ni kiasi gani bunge lilipitisha kuwalipa wazee hawa kulinganisha na kiasi walichopata?
 
Wanajanvi kama kuna mwenye data juu ya kiasi gani hawa wazee walikuwa wanadai wamelipwa na kiasi gani kilichobaki wanachoidai serikali tuwekeeni hapa ili tusaidie kulijadili hii kero; hawa wazee wanahangaika sana na pengine kuna wajanja wamechakachua haki yao!!
 
Maskini wazee hawa, bahati mbaya hawa ndo wale wenye kuvaa zile sare zisotakiwa Nyamongo! Magamba yamewaganda.
 
Naona bajeti hii haijawatambua kabisa.
 
Wanangojea kampeni za 2015 kisha wajaribu tena kulala barabarani.
 
Back
Top Bottom