TTCL msitegemee kuinuka kwa mtindo huu!

TTCL msitegemee kuinuka kwa mtindo huu!

IDEGENDA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Posts
4,492
Reaction score
5,349
Tangu hizi gahrama za vifurushi zipande nikawa naangalia ni mtandao gani ni nafuu ghafla nikaona ttcl kuna vifurushi vinardhisha kidogo mfano,

Gb 4 kwa Tsh. 1,000
Gb 10 kwa Tsh 2,500

[emoji23][emoji23][emoji23]Kituko kinakuja kwenye matumizi ya hizo gb sasa!

Yani katika hizo gb 4 wanakwambia mb 500 unatumia kuanzia saa 12 asubuhi hadi saa 6 usiku, alafu gb zinazobaki unatumia kuanzia saa 6 usiku hadi saa 12 asubuhi,.

Hizo gb 10 wanakwambia gb 1.5 unatumia kuanzia saa 12 asubuhi hadi saa 6 usiku na gb zinazobaki unatumia saa 6 usiku hadi saa 12 asubuhi [emoji23][emoji23][emoji23]

Jamani hivi kwanini msiseme tu kwamba mnauza mb 500 kwa tsh 1,000 na gb 1.5 kwa tsh 2,500? Nani anashida na hiyo mi gb yenu ya usiku muda wa kulala?

Kiufupi TTCL hamna tofauti yeyote na hao wanyonyaji wengine.
 
mbona ni sawa tu sema kwa saa 6 ndo wamezengua zamani ilikuwa ni saa 2 usiku nilikuwa na enjoy sana.
 
Dah
Me Jana nimesajili line ya TTCL nikaweka bundle aisee speed ya Kobe na 3G network ikisoma.
Kwa kweli Vodacome hawakimbiliki kabisa network Yao ya 4G yaani una slide tu yaani hawa jamaa ni Kama maji usipoyaoga utayafulia au kuyapikia.
 
Kwangu TTCL inaspeed sana na iko vizuri haina shida, bora nitumie hii ingawa vifurushi havijachange sana kuliko hawa wanaojifanya manunda
 
Tangu hizi gahrama za vifurushi zipande nikawa naangalia ni mtandao gani ni nafuu ghafla nikaona ttcl kuna vifurushi vinardhisha kidogo mfano,

Gb 4 kwa Tsh. 1,000
Gb 10 kwa Tsh 2,500

[emoji23][emoji23][emoji23]Kituko kinakuja kwenye matumizi ya hizo gb sasa!

Yani katika hizo gb 4 wanakwambia mb 500 unatumia kuanzia saa 12 asubuhi hadi saa 6 usiku, alafu gb zinazobaki unatumia kuanzia saa 6 usiku hadi saa 12 asubuhi,.

Hizo gb 10 wanakwambia gb 1.5 unatumia kuanzia saa 12 asubuhi hadi saa 6 usiku na gb zinazobaki unatumia saa 6 usiku hadi saa 12 asubuhi [emoji23][emoji23][emoji23]

Jamani hivi kwanini msiseme tu kwamba mnauza mb 500 kwa tsh 1,000 na gb 1.5 kwa tsh 2,500? Nani anashida na hiyo mi gb yenu ya usiku muda wa kulala?

Kiufupi TTCL hamna tofauti yeyote na hao wanyonyaji wengine.
Wala sio tangu gharama zipande, hilo ni toka mwanzoni. Nilishalisema hili mapema mno, hao TTCL ni jopo la wapumbavu wanaojiona wabunifu! Yani muda wa wakulala na mke we ndio unaingia youtube kuangalia content au insta maana hizo Mb za mchana zinalika fasta mno.

Hapo ndipo mnaitwa mrudi nyumbani kumenoga eti! Yani mie baada ya kusikia huo utumbo wa kupangiana muda wa matumizi ya kifurushi na wazo la kusajili line yao liliyeyuka mara moja
 
Wala sio tangu gharama zipande, hilo ni toka mwanzoni. Nilishalisema hili mapema mno, hao TTCL ni jopo la wapumbavu wanaojiona wabunifu! Yani muda wa wakulala na mke we ndio unaingia youtube kuangalia content au insta maana hizo Mb za mchana zinalika fasta mno.

Hapo ndipo mnaitwa mrudi nyumbani kumenoga eti! Yani mie baada ya kusikia huo utumbo wa kupangiana muda wa matumizi ya kifurushi na wazo la kusajili line yao liliyeyuka mara moja
View: 158, Reply: 8
Mkuu naona hujuhi maana na neno "torrent" kule kuna file mfano movie moja 8gb, bila ttcl kuweka hicho kifurushi mkombozi utaweza kupakua hilo file? Acha tukeshe mkuu, speed yao ya usiku utadhani upo Amsterdam!
 
Jakaya aliweka mradi wa mkonga wa Taifa (broadband) ili watu tufurahie maisha kwa urahisi. Akaja mwendazake akahanithi kila kitu kwa kodi na maushuru.
 
Back
Top Bottom