Teh kwa sasa inaonekana mume mwenzio wa sasa anampa vijisent ila ila mambo ndo hatosheki thats why ameanza kurudi kwakondo manake kwa penzi nilikuwa nampeleka paradiso ila sema tu sijamridhisha kwa vijisenti
Weeeeee SL moyo ni Kaby....mi tayari nina wa AmyHahaha! Mie nataka hela bana, moyo mpe Erick anishikie!
Erick atashika namba 1, na hatapata mpinzani lol.chaaa hivi superman hatoi zawadi za jf mdaku?
Na kama atatoa wewe hutaikosa hii zawadi maana kwanza mchonganishi sana halafu mikataba yako inawaumiza wengichaaa hivi superman hatoi zawadi za jf mdaku?
Nimemuona swahiba kama vile anataka ku renew mkataba lol, tujiweke pembeni Erick kuepuka ushahidi.
Nimekuchagua wewe sasa, unaruka nini? Si nimekwambia unishikie tu?Weeeeee SL moyo ni Kaby....mi tayari nina wa Amy
KwikwikwikwikwikwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiErick atashika namba 1, na hatapata mpinzani lol.
Teh kwa sasa inaonekana mume mwenzio wa sasa anampa vijisent ila ila mambo ndo hatosheki thats why ameanza kurudi kwako
He, nani kakupa ruhusa ya kusoma post zangu? Unanikosea heshima wifi mpendwa!acha majungu wifi lol mpaka wewe pyaaaa
Najitoa kwenye kinyang'anyiro!Kwikwikwikwikwikwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Umeona mlivyo na majungu?
Ngoja nimwambie atangaze zawadi ya MAJUNGU MAKERS tena wenye Collabo la hatari
Amyner???? Sahau....alikuwa kazini ndo amerudi hapa....Teh ndo namwambia mnakuja j2 akasema tutakuja wote kuwapokea tukiwa km familia ya Bwana na Bibi Erickb52.....
Utayaona ya Erick na soko la tengeru VIP jpili lol, amekaa kitapeli huyu! Mie nimeanza kumuogopa ati!
we ngoja uone ya huyo nanii ndo utaamini? Hivi humuoni Excellent au ndo kujikausha?
Kwikwikwikwikwikwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Umeona mlivyo na majungu?
Ngoja nimwambie atangaze zawadi ya MAJUNGU MAKERS tena wenye Collabo la hatari
Umeonae? Yupo busy jf Amy kaenda kazini lol,wifi si nilikwambia mwanaume analelewa huyu,maskini amy mpe pole na kazi
Kaka hawa wana majungu sana usiwasikilize.....Kumbe Amy ni wake,,mwaka huu sina bahati
Rudi jamani,Baadaye wakuu naona sredi inaenda kusiko
Amyner???? Sahau....alikuwa kazini ndo amerudi hapa....Teh ndo namwambia mnakuja j2 akasema tutakuja wote kuwapokea tukiwa km familia ya Bwana na Bibi Erickb52.....
Kwani kazini hadi usiwe online? Hapa nauza ubuyu wangu huku nachat lol rahaUmeonae? Yupo busy jf Amy kaenda kazini lol,