Ushimen
Platinum Member
- Oct 24, 2012
- 44,679
- 112,652
" Ndio maana Mimi sio mwanasiasa" nukuu ya .......
Mwisho wa kunukuu.....
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
" Ndio maana Mimi sio mwanasiasa" nukuu ya .......
Kazi ya urais ngumu balaa tena kwa taifa kama Marekani
Kazi ya urais ngumu balaa tena kwa taifa kama Marekani
Eeeh !! ameyaMissi maisha ya ungese!???!
Kama kazi imekuwa ngumu kuliko ulivyotegemea si uombe kustaafu?Uraisi sio kazi ya kukimbilia ni kazi ya kumtanguliza Mungu mbele na kuomba hekima kuliko tunavyofikiri.Utazeeka mapema sasa
Na mnyoa kiduku anavyojiamni atampelekesha mpaka akome kuringa wamwambie avue hilo wigi la sivyo kuna siku ataomba kuachia ngazi yeye alifikiri urais ni kuamka tua unaanza kutoa matamko
Alikuwa akimkosoa sana Obama kuhusu utendaji wake, hakujua kuwa kuongoza nchi ni tofauti na kuongoza Kampuni.Nilijua tu cku moja atasema hivi,asikumbuke maisha ya kwenda kupigana ulingoni,asimiss maisha ya kwenda kumbi mbalimbali na kupiga picha na mastaa ?
Wewe mbaya sana aiseee
Kweli muhimu kusonga mbeleBahati mbaya !! ok yaliyotokea yametokea...
nami nimesha powa !!
Ohoooo......[emoji13] [emoji13] [emoji13]Wewe mbaya sana aiseee
Wewe kimbia uwezavyo,.....Ohoooo......[emoji13] [emoji13] [emoji13]
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
ukishaona moka imebinuka mbele ujue imeisha upande wa visigino.