Trump aonekana kumsukuma Rais wa Montenegro

Trump aonekana kumsukuma Rais wa Montenegro

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Posts
852
Reaction score
1,507
Katika mkutano uliofanyika hapo jana wa Nato, Trump alionekana kumsukuma Raisi wa Montenegro ili apate nafasi nzuri yeye ya kupiga picha. Na hakuomba msamaha wala kujutia kitendo hicho.

Nilichojifunza kutokana na tukio la jana ni kwamba, "Money can't buy class"

Video hii hapa



Link ya hiyo habari hii hapa. Naona vilaza wachache wanakimbilia kusema hii video imetengenezwa bila hata kufungua link.

https://www.nytimes.com/2017/05/25/...-aside-leader-montenegro-nato-summit.html&ved

http://www.bbc.com/news/av/world-us-canada-40050926/trump-pushes-past-montenegro-s-pm&v
 
Mmh jamaa anatengenezewa kila aina ya skendo
 
Mmh jamaa anatengenezewa kila aina ya skendo
Anatengenezewa kivipi mkuu.

Anajitengenezea mwenyewe.

Video hyo hapa angalia.

Hata Russian Today wamereport.Video yao hii hapa chini.

]
 
Trump mtata sana. Anajilengesha na camera!

umaarufu kazi sana.
 
Back
Top Bottom