Triple 7 Club in Dar

mzee74

JF-Expert Member
Sep 17, 2011
10,039
2,000
Triple 7 is a nice place to be in Dar es salaam.Very Nice Music.
But if you go there and you need a drink then make sure you go to the counter.
Ma-waitaer wa pale ni wezi ajabu.Usiwaamini hususani ma-waiter wa kiume,watakuibia pesa uabike wewe na mpenzi wako.
Merry xmas kwa wana JF wote.
 

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
3,320
2,000
Mbona hujaelezea wanaibaje,andika kitu kinachoeleweka.

Tulia kwanza hangover iishe kisha uandike kitu kinachoelweka.
 

elineema William

JF-Expert Member
May 2, 2015
577
500
Ana mzuka wa kuandka coz ndo katoka kibiwaaa.....kwa hal ilvoo saiv kila mtu anatafuta pa kunyonga na ukikaa vbaya kbisaa unachinjwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom