Trekta ya Tanzania. Hongera JK | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trekta ya Tanzania. Hongera JK

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Aug 30, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,617
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha aliposema kwamba shule zote za msingi ziunganishwe kwenye mkongo wa taifa. Jk ni nouma brother Mbuzi Mzee.
     
  3. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Maisha bora kwa kila Mtanzania!!
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Kama kungekuwa na maendeleo hii kitu sasa hivi isingekuwa inatumika kwa kilimo. Toka enzi za Nyerere mpaka leo hii. Tunajisifia tunasonga mbele tunakoenda wapi kama bado tuko kwenye jembe la mkono kwa asilimia kubwa?
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi ujao mchagueni Slaa ili kila mkulima apewe tractor!
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Shule ziunganishwe kwenye Mkongo wa taifa!???, mbau zangu mie, kweli huyu jamaa ni CHAGUWO la muungu
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Hoja si chama au mtu gani atashika dola...hoja hapa ni kwanini hatujikwamui toka tulipo. Kama wewe unaona ukombozi wako ni mtu wa chama fulani all the best. Mimi utanzania kwanza hayo mengine baadae sana.
     
  8. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Enzi za mwalimu mambo yalikua mazuri zaidi. Wakulima wengi walikua wanatumia Plau Pezi!
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    bwahahahahahahahahahahahahahahaha aiseeeeeeeeeeeeeee huyu mtu ni kavunja rekodi......
     
  10. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kacheze dogoli
     
  11. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo trekta ni cheap laikini bado imechoka!
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Ifikapo 2013 tatizo la maji litakua historia jijin dar
     
  13. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,617
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa kamba za JK anaweza asema "hanzeni kutumia hizi msimu wa mavuno ukikaribia nikumbushe kabla sijasafiri nitawapeni combine harvester kila mtu ya kwake".
     
Loading...