Translation of this Taarab song


karina255

karina255

New Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
1
Likes
0
Points
3
karina255

karina255

New Member
Joined Feb 4, 2019
1 0 3
Does anyone know the translation of this Taarab song. Apparently its in old Swahili? Thank you

Beru lina marumba la vumba,*2,
lambaje,lambaje beru siuganga,mume wangu kaogelea vumba ,
Lambaje beru c uganga,then verse,mgeni cku ya kala wali na panza*2,
Mgeni siku ya pili mkaribishe mgeni ,mgeni siku ya tatu nyumbani hakuna kitu,
Beru lina marumba la rumba,lambaje lambaje beru si uganga,mume wangu kaogelea vumba,lambaje beru si uganga
Kuku lala lala eee kuku lala*2
Waliosema hayawi,mbona yamekua, waliosema hayawi mbona yamekua,mbona yamekua we oyeeee ,mbona yamekua,mbona yamekua we oyeee mbona yamekua,
Huo mtende unakatika*4
,wakati wa kukatika hukatika katukatukatu ka,hio nyuma inabomoka *4
Wakati wa kubomoka hubomoka bom bom bom bo
 
Makosa

Makosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
1,205
Likes
2,396
Points
280
Makosa

Makosa

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
1,205 2,396 280
wakati nawasha embassy hapa ngoja tusubiri wajuvi ya kiswahili.
 

Forum statistics

Threads 1,262,100
Members 485,449
Posts 30,113,014