Traffic lights kona ya vingunguti | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Traffic lights kona ya vingunguti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by julisa, May 8, 2012.

  1. j

    julisa JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ktk kona ya vingunguti barabara ya nyerere zimefungwa taa za kuongozea magari ambazo zinasababisha foleni tu. sijui hawa wajenzi wanajifunzia wapi pyuuu!
     
  2. N

    Nguto JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,650
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimezishangaa sana hizo taa. Haya ni matatizo ya kutoa majibu ya haraka bila kufanya utafiti wa kina. Binafsi sioni mantiki ya hizo traffic lights kwani wakati hazikuwepo hakukuwa na tatizo lolote.
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    bado sijaziona mi nakaa vingunguti kidarajani sijapita muda kule nimeposti sabb mungu akinipa ruksa ya kuvuta hii hewa yake mpaka 20!5 mi ndo ntakuwa diwani kule
     
  4. j

    julisa JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hahahaha u just seized the opportunity kutangaza nia
     
  5. leipzig

    leipzig JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2017
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 2,531
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Nimesita kuanzisha uzi mpya lakini mod akiona inafaa ruksa.
    Hapo vingunguti kwa sasa pamegeuzwa kijiwe cha genge la askari wala rushwa na hasa kwa jamaa wa bodaboda yaani ukipita hapo bila kukutwa na kosa lolote basi wewe ni malaika.
    Leo nimeshuhudia pikipiki zaidi ya ishirini zikiruhusiwa kuondoka moja baada ya nyingine baada ya kutoa rushwa kwa polisi na kwa bahati nzuri nilifanikiwa kumuuliza mmojawapo akaniambia yeye amekamatwa kwa kosa la kutovaa koti zito bila kujali joto lote hili!
    Badala ya kuelimishwa amepigwa faini elfu 30 na ndipo alipojiongeza na kutoa elfu 5 kama rushwa ili awahi kibaruani.
    Hivi hawa askari wameruhusiwa na nani kujazana hapo Vingunguti na kuwakamua watu pesa zao? Je kuna ugumu gani kuwatia hatiani hao askari?
    Hivi hawa askari wanajua kuwa wao sio wazalishaji na hivyo mishahara yao inategemea uzalishaji wa viwandani ili walipwe?
    Ni hizo bunduki wanazotishia nazo watu lakini nina imani watu hawapendi.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
Loading...