Tra bado hawajaita watu kwenye interview?


K

kelvinkipeta

Senior Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
109
Points
195
K

kelvinkipeta

Senior Member
Joined Feb 17, 2012
109 195
kdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdfdf
 
X

xiande

Member
Joined
Oct 3, 2012
Messages
90
Points
0
X

xiande

Member
Joined Oct 3, 2012
90 0
dah mkubwa jst deadline ilikuwa tu wik mbili zimepita?wenzako wa utumishi waliomba mwezi wa tano leo na jana ndo wanafanya oral interview ?hapo bado kuwa reallocate kwenye plcs za kazi..hii ndo tz..hizo za tra tegemea mwakani kaka kwa sasa endelea na ishu zqko
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,122
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,122 1,250
Inakera sana dead line ilikuwa trh 13 au 14 ya november ina maana mpaka leo hawajaita,,,au ndo wanataka waptikane wachaga kwanza
Mkuu punguza jazba, kwa taarifa tu Nakumbuka januari TRA walitangaza kazi, interview ya kwanza ambayo ni written ilifanyika March, Watu wakaitwa kazini mwezi wa tano, ambapo walifanya training miezi miwili waka ajiriwa mwezi wa nane. Sasa wewe umetuma maombi juzi tu mara unaanza kulalama dah! Then siku hizi TRA wame-outsource mambo ya recruitment hivyo urasimu ingawa si rahisi kuisha wote but kwa asilimia zaidi ya tisini umepungua. Kwa info zaidi unaweza ni-PM
 
M

mwana mpendwa

Senior Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
173
Points
170
M

mwana mpendwa

Senior Member
Joined Oct 6, 2012
173 170
sasa, kama unajua kuwa wanaajiri wachaga, then wewe ukaenda kuapply umefuata nini huko? Use your common sense. Usipende kuongea usichokuwa na uhakika nacho.
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
nashukuru wachangiaji wamejibu vema, TRA ni organization kubwa na nyeti ktk nchi hii, kila kukicha inajitahidi kufanya vitu systematic na fair, usiwe na wasiwasi kijana, muda ukifika utaitwa ktk interview cha msingi uwe umetimiza masharti na vigezo vyao.
 
S

SERVO SERVUM

Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
89
Points
95
S

SERVO SERVUM

Member
Joined Feb 21, 2012
89 95
na huwa wanatoaga maswali ya namna gan ktk interview zao jamani?
 
A

always am a Winner

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
230
Points
250
A

always am a Winner

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
230 250
Jamani vp?
oya em tuliza mcheche huo...watu wengi wameapply usidhan umeapply wewe tu.....tra bado sanaa pengine februari uko ndo wakaanza kuita. we tafuta cha maana cha kufanya kwa mda huu na usahau kwa muda kuhusu interviews or maswali ya tra interviews. jenga tu mazoea ya kusoma about how tra operate na vitu kama ivyo kwa sasa
 
S

SERVO SERVUM

Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
89
Points
95
S

SERVO SERVUM

Member
Joined Feb 21, 2012
89 95
oya em tuliza mcheche huo...watu wengi wameapply usidhan umeapply wewe tu.....tra bado sanaa pengine februari uko ndo wakaanza kuita. we tafuta cha maana cha kufanya kwa mda huu na usahau kwa muda kuhusu interviews or maswali ya tra interviews. jenga tu mazoea ya kusoma about how tra operate na vitu kama ivyo kwa sasa
asante
 

Forum statistics

Threads 1,296,019
Members 498,494
Posts 31,230,952
Top