TPSC Mtwara hongereni sana

TPSC Mtwara hongereni sana

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Posts
12,956
Reaction score
7,006
Wana bodi,

Wakati nasubiria kuona Boing ikiwasili, nilafungulia tbc nikiaamini ntaiona. Ratiba iliyotolewa ilikuwa ni 14:00 lkn bila shaka ratiba haikuwa sawaz hivyo tbc wakatuburudisha na nyimbo za kizalendo.

Aisee, kwanza walivyojiweka natural, hawajajiharibu na vipodozi.

Pili, wametunga nyimbo za kizalendo. Nimesikia wimbo wa bunge, tra, takukuru, miundombinu n.k.

Tatu uimbaji wao uko cool, wametulia na wanafanya vizuri

Nimefurahi kuwatazama, nadhani nyimbo zao tayari zipo YouTube, ngoja nijaribu nikapakue.

DVD yao ikifika huku ntachukua.

Mwalimu wa kwaya hiyo, hongera. Mwenyekiti na viongozi wenzako wa kwaya hiyo, hongera. Mmefanya kazi kubwa sana

Hongereni
 
Kweli nami nimefurahi sana. Wameimba kama wasabato kama wa katoriki. Safi sana nimeburudika.
 
Ndiyo Uzalendo 😀
Maendeleo Hayana Chama 🙄
 
Usikute mwalimu wa kwaya hiyo ndo muandika mada hii
Halafu nisijue kuwa ni watu gani mkuu? Baada ya post nimeingia vedeo order, nikazitafta nyimbo zao, nimepakua mmoja halafu nikagundua kuwa ni Chuo cha Utumishi wa Umma-Mtwara.

Siwajui ila wamenifurahisha walivyo natural, hawana mbwembwe kama za dada Rose
 
Nami nilikua naangalia wanaimba kama wasabato wa rwanda
Ha ha ha watakuwa wanyarwanda maana si kwa kupendeza vile. Video walizo jiremba wametoka vibaya lkn zile za uasilia wametoka bomba
 
Ndiyo Uzalendo 😀
Maendeleo Hayana Chama 🙄
Nilianza kufikiri kwaya gani wako smart kiasi hicho? Maana inaonekana mtunzi ana uelewa na mambo mengi ya kisera na kiutendaji. Yuko smart inaonesha
 
Halafu nisijue kuwa ni watu gani mkuu? Baada ya post nimeingia vedeo order, nikazitafta nyimbo zao, nimepakua mmoja halafu nikagundua kuwa ni Chuo cha Utumishi wa Umma-Mtwara.

Siwajui ila wamenifurahisha walivyo natural, hawana mbwembwe kama za dada Rose
Sawa mwalimu
 
Mimi nawakumbuka wanafunzi wa Tpsc wa Tabora akina Nancy, Matilda na Halima walinisaidia sana, nadhani nimeeleweka.
 
Back
Top Bottom