TP Mazembe Yanyukwa Khartoum!

TP Mazembe Yanyukwa Khartoum!

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Posts
697
Reaction score
218
Mpira umekwisha punde tu, TP Mazembe imelala kwa bao 1-0 mbele ya Al Hilal ya Sudan katika mchezo wa kuwania klabu bingwa Afrika uliofanyika mjini Khartoum, Sudan. Vijana wetu Samatta na Ulimwengu walikuwemo katika kikosi kilichoshuka dimbani na Samatta alisumbua sana, ila Al Hilal wameutumia vyema uwanja wa nyumbani.

Source: Bein Sports TV.
 
Goli moja sio goli maana gemu ya marudiano utasikia wamepigwa sita ndo za tp hizo..
 
Wangeshinda, vyombo vya habari vya tz vingetangaza hivi:samata na ulimwengu wanatisha,waipaisha TPM.sasa sijui vitasemaje??
 
Hizi timu za Sudan wanajua sana fitina za mpira. Kucheza pale Khartoum ukawashinda, unahitaji uwe umejipanga kweli kweli.

Tiba
 
Back
Top Bottom