Tp mazembe wanunue ndege ya pili...


MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Ni kweli kwa wenye nia wanaona njia.TP Mazembe wanamiliko Hospitali.na sasa wanamiliki ndege 1 na jana imewasili ndege ya pili yenye uwezo wa kubeba watu 140. TFF MMEPATA CHANGAMOTO???

Reigning African Champions TP Mazembe have started preparing for a come-back to continental football by purchasing a second plane.
The DR Congo club was banned from defending the African Champions League title earlier in the year after fielding an ineligible player.
They have bought another plane for transporting players to future local and international matches.
The MD-83 model with 140 seats landed in Lubumbashi on Sunday.
Mazembe had already bought another plane last year.
Club chairman Moise Katumbi told the media that purchasing a second one was in line with their ambition to become the continent's greatest club.
"We want to be an elephant in African football, and to achieve it we must acquire all necessary means,"he said.
Last year Mazembe unveiled a US$ 10m budget for the current season.
However, the club will not be flying to any international assignment soon following the ban by Confederation of African Football, Caf.
It followed a complaint from Tanzania's SC Simba that the defending champions had fielded an ineligible player while eliminating them in the second round.
Caf committee found that the player Janvier Bokungu was already contracted to Tunisia's Esperance and therefore expelled Mazembe from the tournament.
Locally, the club missed the chance of going top of the DR Congo league on Sunday when they were held to a goalless draw by the current champions, Vita Club of Kinshasa.
Vita Club are leading with 23 points while Mazembe have 22.
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
umepotea njia.. Politik na mpira ni kama sumaku na gundi bro hii ipelekewe wanaohusika
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Tena ihame haraka. Haina tija hapa
 
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
0
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
397 2 0
Hakuna kuitoa nyie ndo mmechemka.
Hili ni jukwaa la habari na hoja mchanganyiko au hamjui maana?
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Hakuna kuitoa nyie ndo mmechemka.
Hili ni jukwaa la habari na hoja mchanganyiko au hamjui maana?
Ahsante Tony..nilikuwa natafuta wa kunitetea na at least umetokea...hapa hata kero za nyumbani ruksa...
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
napita tuuu sitorudi!
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Hakuna kuitoa nyie ndo mmechemka.
Hili ni jukwaa la habari na hoja mchanganyiko au hamjui maana?
Tatizo letu wabongo tukiona jambo lenye ukweli, ndo tunaanza blah, blah kibaooo jamaa wanasonga mbele kwa vitendo nyie mtaishia majungu na TFF yenu, tawi la magamba.
 
Mtimba

Mtimba

Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
43
Likes
7
Points
15
Mtimba

Mtimba

Member
Joined Mar 16, 2011
43 7 15
Kufika huko huwenda hata baada ya miaka hamsini ijayo,maana hata shirika tu la ndege la nchi halina walau ndege moja sembuse TFF au Simba FC
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
TP Mazembe wanazidi uwezo serikali ya JK..hamuona nona hiyo wao wamemiliki ndege 2 na serikali angajitafuna tuu..
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
hata hivyo tuliwashikisha adamu
 

Forum statistics

Threads 1,236,303
Members 475,050
Posts 29,253,384