Toyota Voxy inauzwa Bei Poa Kabisa

Toyota Voxy inauzwa Bei Poa Kabisa

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Posts
906
Reaction score
112
Imesajiliwa kwa namba T....CVH.
Imetengenezwa mwaka 2001 na imetembea 150,000 Km.
Ipo katika gali nzuri sana.
Karibu tuongee biashara.
 
Mkuu haya magari bila picha nani anayafahamu, thread za magari lazima utupie na vifoto angalau na useme ipo wapi na bei ya kuanzia
 
Acha ushamba wewe weka picha NA details za kutosha. Hapa hauuzi kuku unauza gari! ..
 
Waungwana nashukuru kwa ushauri mzuri.
Gari ipo Arusha ,rangi ya silver na ni automatic.
Nashindwa kuweka picha hapa kwa sababu za uelewa wangu mdogo wa maswala ya IT.
Tafadhali ukitaka kuiona tuwasiliane.
 
Mkuu Shaycas matangazo ya magari yanahitaji details za kutosha. Kwa hivyo ulivyoandika tegemea kuulizwa maswali mengi tu
 
Last edited by a moderator:
Aina ya gari
Ujazo wa injini
Rangi yake
Ina nini ndani
Bei kiasi gani?
Imetembea Km ngapi
sasa hata picha unaposhindwa kuweka hayo Maelezo, ni shidaaa.
 
Najitahidi kutafuta mtaalamu aniwekee picha hapa.
Gari ni rangi ya silver.
imetembea 150,000 km.
inayo radio nzuri pamoja na DVD navigation.
1990CC.
AUTOMATIC.
BEI NI TSH 13,000,000.
NAOMBA TUWASILIANE KWA NAMBA 0752559510
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom