Toyota terios daihatsu for sale

drphone

JF-Expert Member
Sep 29, 2009
3,546
1,500
Make: Daihatsu
model: Terios
colour: Dark red mica
body type: Station wagon
yamwaka 1996

bei maelewano ipo kwenye hali nzuri kwa mawasiliano 0715 290116
 

Amoeba

JF-Expert Member
Aug 20, 2009
3,301
0
Au ndiyo Toyota Cami?
Nijuavyo mimi Toyota wallikuwa hawajaitongoza Daihatsu mwaka 96! hivyo gari ya mwaka huo sioni kama ina mahusiano na Toyota! Labda wataalamu watujuze zaidi.
 

Lukolo

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
5,146
1,250
Vipi uimara wa hizi gari. Nadhani nipo interested na gari ndogo ya kutembelea. Would this be a good choice? Hebu nipeni data wataalamu wa magari. Maana kuna watu walinambia Daihatsu huwa ina shida ya spea.
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,308
2,000
Vipi uimara wa hizi gari. Nadhani nipo interested na gari ndogo ya kutembelea. Would this be a good choice? Hebu nipeni data wataalamu wa magari. Maana kuna watu walinambia Daihatsu huwa ina shida ya spea.

simkatishi muuzaji tamaa lakini kitu inaitwa Daihatsu naipa heshima......unaweza ukaambiwa spea zinaingiliana na Cami then ukaingia mkenge....mbona utajuta kuzaliwa....otherwise Nairobi utakuwa unaitembelea mara kwa mara.......TOYOTA is the best na spea ni nyingi
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,308
2,000
Make: Daihatsu
model: Terios
colour: Dark red mica
body type: Station wagon
yamwaka 1996

bei maelewano ipo kwenye hali nzuri kwa mawasiliano 0715 290116

Daihatsu na Toyota ni kampuni mbili tofauti.....ila kuna Daihatsu Terios na Toyota Cami.....zinafanana sana kwa nje.....sijui function zake zikoje
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
3,095
2,000
Nilisoma once kwenye web kwamba kuna specific model ya Terios waliingia mkataba na Toyota kuzalisha ndiyo ikapatikana ile Toyota Cami.

Otherwise nyengine zote ni tafauti.
 

Lukolo

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
5,146
1,250
simkatishi muuzaji tamaa lakini kitu inaitwa Daihatsu naipa heshima......unaweza ukaambiwa spea zinaingiliana na Cami then ukaingia mkenge....mbona utajuta kuzaliwa....otherwise Nairobi utakuwa unaitembelea mara kwa mara.......TOYOTA is the best na spea ni nyingi
Nashukuru sana Preta kwa ushauri wako, ngoja tu nikomae na tradecarview. Hope nitapata toyota nzuri, though nimeona bei zipo juu kwa sasa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom