Toyota premio inauzwa


mlekulechoma

mlekulechoma

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
1,374
Likes
972
Points
280
mlekulechoma

mlekulechoma

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
1,374 972 280
Picha za mziki./radio tafdhali....gari iko wapi?
 
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
3,721
Likes
2,910
Points
280
Age
30
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
3,721 2,910 280
Kwakuwa haina rim nakupa mili. Saba mkuu
 
A

auferet dominus

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2017
Messages
1,314
Likes
832
Points
280
A

auferet dominus

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2017
1,314 832 280
Mil 7 Kampe babaako mbwa wee
ni kweli inaweza kuwa bei imekuchukiza lakini bwana mkubwa usifanye biashara kwa hasira. mtu anazungumza kwa uzoefu wake, fani yake au vyovyote vile. ukimwambia kwa ustaarabu mnaweza kuyajenga vizuri akarudi na offer ya juu kidogo
 
Roman Empire

Roman Empire

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
386
Likes
751
Points
180
Age
32
Roman Empire

Roman Empire

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
386 751 180
A

abdukarim

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
488
Likes
592
Points
180
A

abdukarim

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
488 592 180
NIMETUKANA BAHATI MBAYA. NISAMEHENI PLZ. SITORUDIA TENA
Mwenye kuomba msamaha SKU zote ana busara kwani hugundua weakness zake umesamehewa ,nimependa sanaaa
 
I

inakuaje

Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
21
Likes
8
Points
5
I

inakuaje

Member
Joined Mar 22, 2012
21 8 5
Mil 7 Kampe babaako mbwa wee
Hilo sio jibu la mtu aliyestaarabika kabisa maana kasema pesa aliyonayo kuwa ni mil 7 sasa kuitana mbwa na mara kapeleke kwa baba yake yanaingiaje hapa!ingekua busara kama ungemjibu tu kistaarabu kua pesa hiyo haitoshi
 

Forum statistics

Threads 1,237,579
Members 475,562
Posts 29,293,901