TOYOTA ALLION number D

TOYOTA ALLION number D

Jeremy Bentham

Senior Member
Joined
Apr 22, 2019
Posts
118
Reaction score
133
Jamani natafuta TOYOTA ALLION number D amabayo ipo kwenye hali nzuri nahitaji nimechoka kutembea kwa mguu nami nisukume ndinga mjini sasa
 
Naukshauri ungeenda kupatana uka search au kwenye ma group ya whatsap ya madalali ya wauza magar au kwenye page insta za magari, Lakini kuwa makini sana ata fundi atayekukagulia gari kuwa nae makini pia
 
Naukshauri ungeenda kupatana uka search au kwenye ma group ya whatsap ya madalali ya wauza magar au kwenye page insta za magari, Lakini kuwa makini sana ata fundi atayekukagulia gari kuwa nae makini pia

ahsante
 
Yaani post Kama hizi zinanifanyaga Jf iniache na maswali mengi sana.
Sababu ni kwamba utaona madalali wa bidhaa mbalimbali ikiwemo magari wanaanzisha posts mbalimbali za kutangaza bidhaa zao Kama magari na viwanja halaf hawapati mnunuzi.
Halaf utaona baada ya siku chache utaona mtu mwingine anaanzisha uzi wake wa kutafuta kiwanja au gari ya kununua.
Swali ninalojiuliza ni kwamba je hizi posts zina ukweli au huwa zinatolewa kwa lengo la utani tu na mizaha au ni kwa lengo la watu kujikweza tu ili mradi kila mtu aonekane matawi ya juu.
 
Yaani post Kama hizi zinanifanyaga Jf iniache na maswali mengi sana.
Sababu ni kwamba utaona madalali wa bidhaa mbalimbali ikiwemo magari wanaanzisha posts mbalimbali za kutangaza bidhaa zao Kama magari na viwanja halaf hawapati mnunuzi.
Halaf utaona baada ya siku chache utaona mtu mwingine anaanzisha uzi wake wa kutafuta kiwanja au gari ya kununua.
Swali ninalojiuliza ni kwamba je hizi posts zina ukweli au huwa zinatolewa kwa lengo la utani tu na mizaha au ni kwa lengo la watu kujikweza tu ili mradi kila mtu aonekane matawi ya juu.

kujikweza vp kwani we unanijua mimi hadi nijikweze unijue wakati ID yenyewe fake au umelenga nini kusema hivo nyumbu mmoja wewe[emoji35]
 
kujikweza vp kwani we unanijua mimi hadi nijikweze unijue wakati ID yenyewe fake au umelenga nini kusema hivo nyumbu mmoja wewe[emoji35]
Inaelekea hujaelewa kabisa nilichoandika ndio maana umekurupuka kutukana.
Mimi sijakusema wewe moja kwa moja isipokuwa nimeongea kwa ujumla Sasa sioni sababu ya wewe kupanic na kuanza kunitusi.
Sasa nimegundua kitu kimoja kutoka kwako,either niliyoongea yamekugusa au ni tapeli ndio maana umekasirika.
Mtu mwenye hadhi ya kushika milioni nane huwa Hana sifa ya kuwa mshenzi mshenzi Kama wewe.
 
Inaelekea hujaelewa kabisa nilichoandika ndio maana umekurupuka kutukana.
Mimi sijakusema wewe moja kwa moja isipokuwa nimeongea kwa ujumla Sasa sioni sababu ya wewe kupanic na kuanza kunitusi.
Sasa nimegundua kitu kimoja kutoka kwako,either niliyoongea yamekugusa au ni tapeli ndio maana umekasirika.
Mtu mwenye hadhi ya kushika milioni nane huwa Hana sifa ya kuwa mshenzi mshenzi Kama wewe.

haya sawa
 
Back
Top Bottom