Toshiba satellite C660 inagoma kuingia kwenye BIOS

khalfan56

JF-Expert Member
Mar 29, 2012
641
250
izime kwanza then bonyeza power button then shikilia f12 kama unataka boot menu au f2 kama ni setup
 

nkumbison

JF-Expert Member
Sep 22, 2013
1,542
2,000
Zima toa betri, bonyeza pa kuwashia kwa dk1 then connect adapter bila betri, iwashe ikiwaka tuu bofyabofya F2 mpaka usikie kamlio katakachokuwa kanajirudia kila ukiibonyeza..... nasubiri majibu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom