Top 10: Africa's most prosperous countries

Top 10: Africa's most prosperous countries

While Tanzania's education score rose by one place in the rankings, the report argues that Tanzania needs to improve the quality of education in schools rather than focusing on enrollment rates. "Tanzanian education is not producing graduates with the skills needed to work in the formal sector," the report says. "The lack of an adequately skilled workforce is a hindrance to investment in sectors such as manufacturing, construction, mining, agriculture, finance, and communications...Tanzania needs education that improves students' chances of finding employment."
Kweli kabisa...
 
We ulitaka iwe wapi? ipo palepale ilipo

Mkuu kuna mijitu mingine humu, yaani sijui ni Mitanzania bandia, wanajipendekeza ili waonekane wako smart. Linapokuja suala la kitaifa toa chuki binafsi za chama na ushabiki.
Wanafikiri ndo wataonekana wana akili.........LOL
Kuwa na uzalendo wa nchi yako.
 
Duh! Kenya yangu wapi ndani ya kumi bora, aisei bado kazi, ila hongera Rwanda kwa kuwakilisha EAC, jameni naomba sana marais wetu waige anachokifanya Kagame.
Halafu kawaida wanawake wa mainteharamwe wanaojifanya Watanzania huwa hawachelewi kuponda Rwanda, wapuzi sana. Ndio wavivu wa mwisho, kila siku wanapiga domo kwenye vijiwe vya uswazi wakati wenzao wanajituma.

Ahahahha, mama Alshabab vipi? lazima mjifunze kiarabu kwa nguvu. Chezea somali wewe?? Njoo bongo upate somo la madrasa basi wasije wakakulipua kichwa.
 
Ahahahha, mama Alshabab vipi? lazima mjifunze kiarabu kwa nguvu. Chezea somali wewe?? Njoo bongo upate somo la madrasa basi wasije wakakulipua kichwa.

We mwananmke JustDoItNow lazima watanzania wanakushangaa sana sidhani kama kuna Mtanzania atakubali kukuoa hata ukijipendekeza kivipi, waachie nchi yao urudi kule kwa waume zako Mainterharamwe.
 
We mwananmke JustDoItNow lazima watanzania wanakushangaa sana sidhani kama kuna Mtanzania atakubali kukuoa hata ukijipendekeza kivipi, waachie nchi yao urudi kule kwa waume zako Mainterharamwe.

Mama, unawasemea wabongo? ahahahhaha, leo umeamka na changaa. Eti mumeshawakamata al shabab wangapi?
 
Mama, unawasemea wabongo? ahahahhaha, leo umeamka na changaa. Eti mumeshawakamata al shabab wangapi?

Soma maoni ya Wabongo kwenye huu uzi ndio ujue wamekuchoka, ushakua huna maana tena, great thinker wengi huwa wanakerwa sana na utoto wako. Umefikia umri wa mama mzee na bado hujaoleka bongo, tafadhali rudi kwenu. Afadhali yule jamaa jmali kiasi hu-make sense kwenye posts zake, wewe ndio kabisa huwa haupo, yaani mfano kwa nini wanawake wengi huwa hata mkipewa nafasi mnabaki pale.
 
Soma maoni ya Wabongo kwenye huu uzi ndio ujue wamekuchoka, ushakua huna maana tena, great thinker wengi huwa wanakerwa sana na utoto wako. Umefikia umri wa mama mzee na bado hujaoleka bongo, tafadhali rudi kwenu. Afadhali yule jamaa jmali kiasi hu-make sense kwenye posts zake, wewe ndio kabisa huwa haupo, yaani mfano kwa nini wanawake wengi huwa hata mkipewa nafasi mnabaki pale.

Ahahahhahaha, Mama Maina leo jMali amekuwa mtu mzuri kwako??? Kweli noma. Alshabab mpaka wamtoe busha kenyata. Sasa madrasa utaendalini? ahahahha, inaonekana una hasira sana. Wazee wa jenosaidi wameshakuaribu.
COW wapi cowwwwww? waambie wawasaidie na hii ndude ya alshababu. Mpaka ikulu ataiacha.
 
Last edited by a moderator:
Ahahahhahaha, Mama Maina leo jMali amekuwa mtu mzuri kwako??? Kweli noma. Alshabab mpaka wamtoe busha kenyata. Sasa madrasa utaendalini? ahahahha, inaonekana una hasira sana. Wazee wa jenosaidi wameshakuaribu.
COW wapi cowwwwww? waambie wawasaidie na hii ndude ya alshababu. Mpaka ikulu ataiacha.

Kwani hujalijua hilo mama wa watu, wewe huwezi mfikia jMali hata kuosha viatu vyake. Huwa ninapitana na kauli zake na sizikubali lakini his intellectual level is salient. Sio mama kama wewe huwa hata siku moja hujatoa analysis yoyote tangu uingie JF, kazi ni kumfuata jmali ukimramba ramba ovyo.
 
Kwani hujalijua hilo mama wa watu, wewe huwezi mfikia jMali hata kuosha viatu vyake. Huwa ninapitana na kauli zake na sizikubali lakini his intellectual level is salient. Sio mama kama wewe huwa hata siku moja hujatoa analysis yoyote tangu uingie JF, kazi ni kumfuata jmali ukimramba ramba ovyo.

ahahahhaha, safi sana. Kama umemkubali jmali. Sasa waambie na wale wazee wa jenosaidi mama wamkubali. Maana hawajauona huo ukweli. Husiogope. kuwa muwazi. Hii kitu siyo vita.
Nasikia kenyata amesaini sheria mpya al shabab ehehehhheh,
Najua Alshababu inakuumiza, lakini ndo hali alisi hiyo mama maina.
 
ahahahhaha, safi sana. Kama umemkubali jmali. Sasa waambie na wale wazee wa jenosaidi mama wamkubali. Maana hawajauona huo ukweli. Husiogope. kuwa muwazi. Hii kitu siyo vita.
Nasikia kenyata amesaini sheria mpya al shabab ehehehhheh,
Najua Alshababu inakuumiza, lakini ndo hali alisi hiyo mama maina.

Elimu ya Wabongo naona haijakufaidi, ndo madhara ya kuolewa na interharamwe. Nimesema jMali huwa sikubaliani na kauli zake inapofikia kujadili mambo Rwanda, ila yeye angalau IQ yake ni bora maana ni mtu naweza jadili naye nyuzi kadhaa, lakini kilaza kama wewe huwa haueleweki na ndio maana hata Warwanda wengi hukupuzilia.
Hata na wabongo wamekuchoka na kawaida limama bwe.ge huoni hilo unazidi kuwakera. Itafika siku watakufukuza kwao.
 
Last edited by a moderator:
Elimu ya Wabongo naona haijakufaidi, ndo madhara ya kuolewa na interharamwe. Nimesema jMali huwa sikubaliani na kauli zake inapofikia kujadili mambo Rwanda, ila yeye angalau IQ yake ni bora maana ni mtu naweza jadili naye nyuzi kadhaa, lakini kilaza kama wewe huwa haueleweki na ndio maana hata Warwanda wengi hukupuzilia.
Hata na wabongo wamekuchoka na kawaida limama bwe.ge huoni hilo unazidi kuwakera. Itafika siku watakufukuza kwao.

Ehehehhe, mama leo viroba vimekuchanganya. Mimi ni kiboko ndo maana unajibu post zangu. Silembi. Huwezikuwaamulia wabongo mind zao mama maina. We mtoto mzuri unapendeza alafu domo linaongea upuuzi. Njoo bongo mi nipo tayari kukulipia nauli. Maana wakenya mnapenda offer sana.
Njoo mama huku hakuna alshababu
 
Ehehehhe, mama leo viroba vimekuchanganya. Mimi ni kiboko ndo maana unajibu post zangu. Silembi. Huwezikuwaamulia wabongo mind zao mama maina. We mtoto mzuri unapendeza alafu domo linaongea upuuzi. Njoo bongo mi nipo tayari kukulipia nauli. Maana wakenya mnapenda offer sana.
Njoo mama huku hakuna alshababu

Hahaha!! wewe mwenyewe mlalahoi huna hata nauli ya kurudi kwenu, ndo utawezana na mizuka ya Kikenya?? waulize warembo wa Kibongo kutuhusu ndio utatamani sana kuolewa na Mkenya, ila lazima wewe utakua sura mbaya kwa ajili ya kuishi msituni kule Rwanda.
 
Hahaha!! wewe mwenyewe mlalahoi huna hata nauli ya kurudi kwenu, ndo utawezana na mizuka ya Kikenya?? waulize warembo wa Kibongo kutuhusu ndio utatamani sana kuolewa na Mkenya, ila lazima wewe utakua sura mbaya kwa ajili ya kuishi msituni kule Rwanda.

Njoo tu mama kama utanikataa mimi kuna wadau wengine hiyo mizuka ndo tunaitaka mama maina. Serious, njoo utuonyeshe hiyo mizuka
 
Back
Top Bottom