wende JF-Expert Member Joined Sep 6, 2009 Posts 714 Reaction score 67 Jun 3, 2011 #1 Hapo Osama kabla na baada ya kutokea kimiujiza kwenye tukio la kikao cha Obama na watendaji wake wakati wakiangalia tukio la kifo chake! Attachments Osama death scene.bmp Osama death scene.bmp 199.7 KB · Views: 72
Hapo Osama kabla na baada ya kutokea kimiujiza kwenye tukio la kikao cha Obama na watendaji wake wakati wakiangalia tukio la kifo chake!
Yericko Nyerere JF-Expert Member Joined Dec 22, 2010 Posts 17,027 Reaction score 20,516 Jun 3, 2011 #2 Bado sijakupata unamaanisha nini?