Tofauti ya miaka ya kusoma sheria katika vyuo

Akilidebe

JF-Expert Member
Feb 18, 2018
206
250
Natamani kujua kwanini Vyuo vingine degree ni miaka minne na vyuo vingine degree ni miaka mitatu
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
6,404
2,000
Tulipo anza miaka ya 60/70 kozi nyingi za chuo zilikuwa miaka 3. Kwenye 1980s kukaingia kidudu mtu kukaja system ya miaka 4- nakumbuka SUA walibadilisha course nyingi kwenda miaka 4. Ilipokuja swala la mikopo kama mikopo uhalisia ukatuingia na course nyingi ziliangaliwa kwa jicho la miaka 3 kama miundo mbinu inaruhusu. UDSM na SAUT nafikiri wao wamekwama kwa miaka 4 na wengine kama Mzumbe ni 3. Labda watu wa Law School wanaweza kutuambia kama kuna tofauti kubwa kati ya wale wa miaka 3 na wale wa miaka 4. Nadhani kama program imepangwa vizuri hakutakuwa na tofauti.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom