Tofauti ya hadithi za kale na za siku hizi.


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Enzi zetu hadithi zilianza hivi, 'Hadithi hadithi, hapo zamani za kale..............'. Enzi hizi hadithi huanza hivi,'Akina baba hoyeeee, akina mama hoyeeee, ndugu wananchi mkinichagua mimi..............'
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,903
Points
2,000
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,903 2,000
Ccm ndio wameondoa utamu wote wa hadithi.
Mara kidumu chama cha manini sijui ahhh kero tupu
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,754
Points
2,000
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,754 2,000
sisi ni wanazuoni wetu ni mabingwa wa kukosoa vya kale, kuliko kuanzisha au kubuni kitu chake, mfano; hadithi, hadithi, - hadithi njoo, uongo njoo, utamu kolea.hakika mababu walifikiri na kubuni kiitikio sahihi kabisa kwa mujibu wa hadithi zao nzuri zilizopotea kwa kukosa uhifadhi wa wanazuoni wa sasa wenye kukosoa na kuleta msemo kinzani; hadithi ,hadithi,- hadithi njoo, ukweli njoo utamu kolea. kana kwamba kwenye hadithi hakuna uongo, matokeo yake ni kushindwa kuhifadhi hadithi nzuri za kale na kuleta hadithi dhaifu za bongo fleva. MAMA NTILIE, wanazuoni wanaleta MAMA LISHE jiulize kwa nini waliitwa mama ntilie hakuna uhifadhi imepotea, sababu ya wanazuoni wa sasa. SHULE YA VIDUDU- wanazuoni chekechea kwanini iliitwa vidudu.?
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,575
Top