Tofauti ya Dereva mzembe na Jambazi iko wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ya Dereva mzembe na Jambazi iko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saharavoice, Mar 2, 2010.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,667
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kila zinapotokea ajali za mabasi ya abiria sababu kubwa inaelezwa kuwa ni uzembe wa madereva, kwa maana nyingine nielewavyo mimi ni kwamba abiria wanaopoteza maisha wanakuwa wameuliwa kwa kukusudia. na wale wanaopata ulemevu pia wasababishiwa kwa makusudi. kama ndivyo hivyo kwa nini sheria isiwabane kama ile ya majambazi? Naomba kuwasilisha
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...