Tofauti ya ATM ya VISA na ile ya MASTERCARD

Tofauti ya ATM ya VISA na ile ya MASTERCARD

omita Kikoti

Member
Joined
Aug 13, 2015
Posts
6
Reaction score
1
Wakuu high!
Naomba kujua kwa wale watumiaj wa bank hasa CRDB hivi kuna utofauti gan kat ya hizo ATM card mbiz tofauti? I'm done.
 
Mi nadhani mastercard inatumika kwa baadhi ya ATM za benki mbalimbali zilizopo nchini wakati visacard inatumika kwa baadhi ya ATM za benki zilizopo hapa nchini na nje ya nchi
 
Mi nadhani mastercard inatumika kwa baadhi ya ATM za benki mbalimbali zilizopo nchini wakati visacard inatumika kwa baadhi ya ATM za benki zilizopo hapa nchini na nje ya nchi
Hata MasterCard wanatumia nje ya nchi labda tofauti ni kampuni inavyojibrand kibiashara
 
Back
Top Bottom