Toa maoni hapa!

Dinazarde

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
37,049
2,000
Wabongo tunatisha maana Hivi vicheko vinanikosha: 2002- kulikuwa na heeheee HALOOO
2007- watu wakazusha heeheee UTAJIJU
2011- watu wakacheka heheee UTAJIBEBA
2012- tena heeheeee KAOGE 2013- heeheee CHEZEA MIE WEWE
2014- hii ni noma heeheee KANITANGAZEE
je 2015 itakuwaje...! Toa maoni yako mdau wangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom