Toa caption inayoendana na picha hii

Nisubiri dk tano kamanda msiimalize hii k van't peke yenu nakuja
 
Nimejinyea mke wangu, nilitaka kujamba ila nikajiachia mpaka nashindwa kutembea kuogopa mavi yataanguka
 
Unasema kuwa Mdude kasemaje tena! Ila huyu mtoto huyu jamani daah kwahiyo amemua kufa huku amesimama et?
 
WAPI YEYE:Mnasemaje ninyi watu?Kama hakuna chapati kwa nini msile hata maandazi au sambusa?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…