Tunapenda kuwatangazia wamiliki wa Restaurants, Bakeries, na Catering Services Providers kuwa, tunasambaza bidhaa za Disposables & Take Away kama vile
1. Aluminium Foils Sizes zote.
2. Aluminum Containers.
3. Tissues (Napkins)
4. Glass za Juices za Karatasi
5. Sahani (Paper Plates).
6. Bamboo skewers (Vijiti vya mishikaki).
n.k
Kwa mawasiliano zaidi wasiliana nasi kwa simu nambari +255714036472
Tunakuletea oda yako mpaka mahala ulipo.
Karibuni sana na bei zetu ni nafuu mno.
1. Aluminium Foils Sizes zote.
2. Aluminum Containers.
3. Tissues (Napkins)
4. Glass za Juices za Karatasi
5. Sahani (Paper Plates).
6. Bamboo skewers (Vijiti vya mishikaki).
n.k
Kwa mawasiliano zaidi wasiliana nasi kwa simu nambari +255714036472
Tunakuletea oda yako mpaka mahala ulipo.
Karibuni sana na bei zetu ni nafuu mno.