To Paprika, I love you so much listen to me Dear..!!

Te Lavista

JF-Expert Member
Mar 12, 2017
1,630
2,000
Paprika member mwenzangu hapa jf
Najua sikufaham wala hunifaham, but moyo kiza kinene nimejikuta tu navutiwa na wewe.
Real ur so sweet, napenda siku moja tukutane tufahamiane nikueleze hisia zangu juu yako..
Paprika nakupenda natamani ningekufata pm nikakueleza but pm yako imefungwa, Sina mengi zaidi ya ujumbe huo na ningependa mama ungeusikiliza na kuufanyia kazi..!!
NB. Mama hujapenda nilichofanya usisite kuniambia hapa au kunitext Pm.
Ahsante......!!!

[HASHTAG]#Ray[/HASHTAG] van Boy Forever
[HASHTAG]#WCB[/HASHTAG] Forever
 

tejateja

JF-Expert Member
Feb 26, 2015
1,623
2,000
Paprika member mwenzangu hapa jf
Najua sikufaham wala hunifaham, but moyo kiza kinene nimejikuta tu navutiwa na wewe.
Real ur so sweet, napenda siku moja tukutane tufahamiane nikueleze hisia zangu juu yako..
Paprika nakupenda natamani ningekufata pm nikakueleza but pm yako imefungwa, Sina mengi zaidi ya ujumbe huo na ningependa mama ungeusikiliza na kuufanyia kazi..!!
NB. Mama hujapenda nilichofanya usisite kuniambia hapa au kunitext Pm.
Ahsante......!!!

[HASHTAG]#Ray[/HASHTAG] van Boy Forever
[HASHTAG]#WCB[/HASHTAG] Forever
Paprika ni wangu mkuu.
Tafadhali kaa mbalinae
 

kedekede

JF-Expert Member
Aug 21, 2016
3,983
2,000
Paprika member mwenzangu hapa jf
Najua sikufaham wala hunifaham, but moyo kiza kinene nimejikuta tu navutiwa na wewe.
Real ur so sweet, napenda siku moja tukutane tufahamiane nikueleze hisia zangu juu yako..
Paprika nakupenda natamani ningekufata pm nikakueleza but pm yako imefungwa, Sina mengi zaidi ya ujumbe huo na ningependa mama ungeusikiliza na kuufanyia kazi..!!
NB. Mama hujapenda nilichofanya usisite kuniambia hapa au kunitext Pm.
Ahsante......!!!

[HASHTAG]#Ray[/HASHTAG] van Boy Forever
[HASHTAG]#WCB[/HASHTAG] Forever
Skia Kijana tutagombana sana maana nimeshampim japo nipate namba amegoma,ila sitaki kuona mtu ana mfuatafuata maana me nampenda zaidi,kaa mbali na Paprika pliz usije kuletea taabu kijana,hata kama hataki yule ni shemegi yako!
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
16,359
2,000
Online crush ya mleta uzi ni Paprika.
Am pretty sure kilichokuvuta kwake ni ile post yake aliyosema...
"...huyo ana yake mbona wengine tunabinjuliwa haswa hata kijambo hakitoki"

Hiyo ipo kwenye uzi wa jamaa anayeshangaa kila akipiga gem binti anaacha mbolea kitandani.

Nyingine ni ile anayoiba soksi za baba ake kumpelekea mwanaume.
Kama wewe ni marioo Paprika ni bonge la deal, na naomba akukubalie.
 

Da'Vinci

JF-Expert Member
Dec 1, 2016
29,548
2,000
Online crush ya mleta uzi ni Paprika.
Am pretty sure kilichokuvuta kwake ni ile post yake aliyosema...
"...huyo ana yake mbona wengine tunabinjuliwa haswa hata kijambo hakitoki"

Hiyo ipo kwenye uzi wa jamaa anayeshangaa kila akipiga gem binti anaacha mbolea kitandani.

Nyingine ni ile anayoiba soksi za baba ake kumpelekea mwanaume.
Kama wewe ni marioo Paprika ni bonge la deal, na naomba akukubalie.
Nipe link kaka nikaisome..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom