hehe sitaki kuamini haya maneno yanatoka kinywani mwako chaaa
Hahaha! Umeonae? Tusiposafiri mtakufa njaa, net mtapata wapi?...
Maneno hata kwenye keki yapo na yanaliwa. Source: kongosho the great!
Usiogope Kb, nimekufananisheni na Vasco kwa kigezo cha kutalii maana mnapiga ruti kila uchao, kwa mfano leo tutasikia uko kanda ya ziwa, baada ya siku kadhaa uko Bandari ya Salama, hatujakaa sawa uko mwisho wa reli.
Tamati.
I love u too
Thats all I can say
Lemme prove it to you
Today and everyday
Am lost without u
You better show me the way
My eyes are talking
Whenever u are around
My heart full of blessing
U worth more than british pound
Baby please keep smiling
And listen to my breath sound
Lawyer is worthless
Without you close to him
The world is meaningless
If you won't appreciate this poem
Honey I am missing that "press"
Please come hurry, am at home.
Halaf sredi limewekwa poem mbona mnajibu majina ya kanga tu. JF bana. Jibuni kwa mapoem bana hata kama kuripua ripua kama mimi
I love u too
Thats all I can say
Lemme prove it to you
Today and everyday
Am lost without u
You better show me the way
My eyes are talking
Whenever u are around
My heart full of blessing
U worth more than british pound
Baby please keep smiling
And listen to my breath sound
Lawyer is worthless
Without you close to him
The world is meaningless
If you won't appreciate this poem
Honey I am missing that "press"
Please come hurry, am at home.
Halaf sredi limewekwa poem mbona mnajibu majina ya kanga tu. JF bana. Jibuni kwa mapoem bana hata kama kuripua ripua kama mimi
Salute!
Mkuu wengine hatujui poem achilia mbali kughani bali pia kutunga.
chezeiya lawyer weewe?
Kweli kabisa, pana chezeya mutu ya sheria.
i love u my baby!!
wow thats so sweet am soo humbled my lovely tablet am coming closer please hold me dont let me gooo
chezeiya lawyer weewe?
Kweli kabisa, pana chezeya mutu ya sheria.
hehehe ngoja aje asikie kasifiwa hilo bichwa litakavovimba.
Mimi ni mwafrika pekee ambae nilishiriki katika mjadala wa namna ya kuandika script za muvi ya titanic. JF wana bahati sana kuwa na mtu muhim kama mimi.
Walinipa nimeukataahehehe na kweli its time wakupe umod saasa.