Timu ya taifa Irani yagoma kuimba wimbo wa taifa

Timu ya taifa Irani yagoma kuimba wimbo wa taifa

INAPENDEZAAAAA !!!

Hao vinyago wanaojipa madaraka nyuma ya vivuli vya dini wahamie misikitini, nchi iongozwe na wananchi kuwakilisha wananchi wa kila dini, kabila, jinsia, n.k.

Hatujakataa sheria za kiislam ni nzuri lakini hizo zipo kwajili ya dini, kuna tofauti kubwa sana ya dini na nchi.
 
INAPENDEZAAAAA !!!

Hao vinyago wanaojipa madaraka nyuma ya vivuli vya dini wahamie misikitini, nchi iongozwe na wananchi kuwakilisha wananchi wa kila dini, kabila, jinsia, n.k.

Hatujakataa sheria za kiislam ni nzuri lakini si kila mtu yupo tayari kuzifata, kama mwanamke hataki kuvaa hijabu apewe uhuru wake.
Affirmative
 
Screenshot_20221121-200511.png

Wamegoma kuimba na wamechezea kochapo cha maana
 
Nikatika kuunga juhudi za waandamanaji.
tafadhali israel na marekani ingilieni kati hilo swala.
maayatola watawamaliza wananchi wao.


Unge kuwa na akili ,Kabla huja waomba Israel na Marekani kuwatoa viongozi wa Iran, ungewaomba hao Israel waje wakutolee CCM ambayo imeshindwa kukuletea maji ,umeme,elimu,inayo eleweka miaka zaidi ya 60 ya uhuru.

Matokeo ya sera mbovu ya elimu ya CCM ndio imeifanya nchi hii kuwa na watu vilaza mfano wako.

Yaan una wahurumia wairan ambao hawajui mgao wa umeme na maji vinafananaje pamoja na kuishi jangwani, badala ya kujihurumia ww na watz wenzako ambao kwa sasa tupo tuna hangaika na maji wakati tumezungukwa na maziwa na mito.

Bila shaka akili zako zinatia shaka.
 
Hata mashabiki wao wengi walikataa kushangilia timu yao wakidai ni timu ya serikali ya Ayatollah na kwamba sio ya wa Iran na baada ya mechi mashabiki wa Iran wakawapongeza wa Uingereza na kuwapa Chocolates 🍫
 
Unge kuwa na akili ,Kabla huja waomba Israel na Marekani kuwatoa viongozi wa Iran, ungewaomba hao Israel waje wakutolee CCM ambayo imeshindwa kukuletea maji ,umeme,elimu,inayo eleweka miaka zaidi ya 60 ya uhuru.

Matokeo ya sera mbovu ya elimu ya CCM ndio imeifanya nchi hii kuwa na watu vilaza mfano wako.

Yaan una wahurumia wairan ambao hawajui mgao wa umeme na maji vinafananaje pamoja na kuishi jangwani, badala ya kujihurumia ww na watz wenzako ambao kwa sasa tupo tuna hangaika na maji wakati tumezungukwa na maziwa na mito.

Bila shaka akili zako zinatia shaka.

anae weza kuitoa ccm ni mimi na wewe
 
Back
Top Bottom