Friday Malafyale JF-Expert Member Joined Jan 18, 2017 Posts 1,819 Reaction score 2,950 Mar 23, 2021 #2 Kwani mkuu wewe hutumi na ya kutolea[emoji23][emoji23][emoji23]
Barakoa 001 JF-Expert Member Joined Apr 5, 2014 Posts 5,437 Reaction score 14,924 Mar 23, 2021 #3 Dah! kweli sasa naamini wanawake wameshika nchi
Gemini Are Forever JF-Expert Member Joined Sep 10, 2019 Posts 1,599 Reaction score 2,904 Mar 23, 2021 #4 Kwa hiyo ule ujumbe niloupokea jana jioni uliokuwa unasema wanafanya maboresho ya tiGO Pesa ndo haya ya kutuma na ya kutolea? Duh
Kwa hiyo ule ujumbe niloupokea jana jioni uliokuwa unasema wanafanya maboresho ya tiGO Pesa ndo haya ya kutuma na ya kutolea? Duh
Mtuflani Official JF-Expert Member Joined Dec 31, 2019 Posts 1,949 Reaction score 4,426 Mar 23, 2021 #5 Mnyenz said: Dah! kweli sasa naamini wanawake wameshika nchi Click to expand... 🤣🤣🤣
Amehlo JF-Expert Member Joined May 8, 2019 Posts 10,941 Reaction score 31,900 Mar 23, 2021 #6 TEAM 666 said: View attachment 1732483 Click to expand... Wanarahisisha kazi [emoji23][emoji23][emoji23]habari za kusema ooh nilisahau kukutumia na ya kutolea ziishe
TEAM 666 said: View attachment 1732483 Click to expand... Wanarahisisha kazi [emoji23][emoji23][emoji23]habari za kusema ooh nilisahau kukutumia na ya kutolea ziishe
Nyani Mzee Snr JF-Expert Member Joined Feb 4, 2021 Posts 12,122 Reaction score 42,777 Mar 23, 2021 #8 Hiyo imekaa poa sana
Phindile Member Joined Aug 5, 2020 Posts 16 Reaction score 61 Mar 23, 2021 #9 TEAM 666 said: View attachment 1732483 Click to expand... Yaan nilidhani masihara ikabidi niingie tigopesa kushuhudia mwenyewe
TEAM 666 said: View attachment 1732483 Click to expand... Yaan nilidhani masihara ikabidi niingie tigopesa kushuhudia mwenyewe
TEAM 666 JF-Expert Member Joined Dec 7, 2017 Posts 4,442 Reaction score 8,695 Mar 23, 2021 Thread starter #10 Mnyenz said: Dah! kweli sasa naamini wanawake wameshika nchi Click to expand... [emoji16][emoji16][emoji16]
Mnyenz said: Dah! kweli sasa naamini wanawake wameshika nchi Click to expand... [emoji16][emoji16][emoji16]
Albahi JF-Expert Member Joined Dec 30, 2020 Posts 481 Reaction score 588 Mar 23, 2021 #11 Hiyo ni ya kutolea bado ile ya "nitumie nauli" nayo ipo njian inakuja.
Kasomi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2014 Posts 11,027 Reaction score 20,414 Mar 23, 2021 #12 Inatakiwa waongeze na features nyingine ya Kuna hela Naisikilizia Sent from my Motorola by using JamiiForums App
Inatakiwa waongeze na features nyingine ya Kuna hela Naisikilizia Sent from my Motorola by using JamiiForums App
J Johnny Sack JF-Expert Member Joined Jan 21, 2017 Posts 9,464 Reaction score 20,207 Mar 31, 2021 #13 Phindile said: Yaan nilidhani masihara ikabidi niingie tigopesa kushuhudia mwenyewe Click to expand... Mbona hii ipo kitambo sana Voda. Tangia mwaka juzi nadhani
Phindile said: Yaan nilidhani masihara ikabidi niingie tigopesa kushuhudia mwenyewe Click to expand... Mbona hii ipo kitambo sana Voda. Tangia mwaka juzi nadhani
luckyline JF-Expert Member Joined Aug 29, 2014 Posts 15,153 Reaction score 21,801 Mar 31, 2021 #14 Kutuma hela ikiwa uchi sio vizuri.
Shadeeya JF-Expert Member Joined Mar 12, 2014 Posts 52,277 Reaction score 126,873 Apr 1, 2021 #15 Naona wamesikia kilio cha wadada walio wengi. Lol Haya muelekezane vizuri kinapopatikana ili musikumbushwe tena. 😂😂
Naona wamesikia kilio cha wadada walio wengi. Lol Haya muelekezane vizuri kinapopatikana ili musikumbushwe tena. 😂😂
TEAM 666 JF-Expert Member Joined Dec 7, 2017 Posts 4,442 Reaction score 8,695 Apr 2, 2021 Thread starter #16 Shadeeya said: Naona wamesikia kilio cha wadada walio wengi. Lol Haya muelekezane vizuri kinapopatikana ili musikumbushwe tena. [emoji23][emoji23] Click to expand... [emoji16][emoji16][emoji16] Sasa Nchi Tuwewapa Bado tutume na yakutolea Tena??
Shadeeya said: Naona wamesikia kilio cha wadada walio wengi. Lol Haya muelekezane vizuri kinapopatikana ili musikumbushwe tena. [emoji23][emoji23] Click to expand... [emoji16][emoji16][emoji16] Sasa Nchi Tuwewapa Bado tutume na yakutolea Tena??