Tigo caller tones

Tigo caller tones

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Posts
364
Reaction score
31
Jamani wanaJF wenzangu mi ni mmoja wa wadau wa mtandao wa tigo ambaye nakerwa na utaratibu wa kampuni hii ya mawasiliano kunikata Tsh 30 kila siku kwa mlio unaosikika wakati mtu anakupigia simu (caller tone) nataka kujitoa nafanyaje?
 
Hawa jamaa wanalazimisha kupata hela kwa kufanya makato ya ajabuajabu kwa wateja,f**** lazima kuna suluhu na bado nipo naitafuta kama niliyoipata ya kutuma msg bure kwa kubadili centre namba yao,sasa naona dawa iwe hiyo ili nao wajue kwamba kuibiwa kunauma
 
Back
Top Bottom