Tigo boresheni mtandao wenu huku Njombe

Tigo boresheni mtandao wenu huku Njombe

tangakwetu

Member
Joined
Nov 23, 2015
Posts
38
Reaction score
3
Hebu boresheni mitandao huku Ludewa na Njombe mbona huu ni mwezi sasa network ni tatizo. Kama leo toka mchana mpaka muda huu network inasumbua sana.

Kama wateja ni wengi semeni wengine tupungue ili huduma ziwe nzuri watu wanashindwa kufanya kazi zao huku..
 
Kuna,watu toka juzi wapo huku wanahamasisha watu wahame huo mtandao wa tigo toeni tamko watu wahame mana,wengi wana pesa,zao tigo pesa,wanataka kuzitoa wahame
 
Back
Top Bottom