TID amlalamikia Billnass, ‘sijapenda alikuwa akinibembeleza nimsaidie ajulikane'


chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,699
Likes
7,231
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,699 7,231 280
Msanii wa muziki na Mkurugenzi wa kundi la Radar Entertainment, TID ameingia kwenye mgogoro na rapper Billnas aliyekuwa member wa kundi hilo kabla ya kutimkia katika label mpya ya ‘LFLG’.

xTID.jpg.pagespeed.ic.Ar8Si2ZWT7.jpg

Mapema mwaka huu Billnas aliiambia Bongo5 kuwa aliondoka Rada bila matatizo na mtu yeyote.

Akiongea na Clouds Fm, TID amedai Billnass amesahau alikotoka na hatoi heshima kwa watu walio msaidia kumfikisha hapo alipo sasa.

“Mi sijapenda alikuwa akinibembeleza nimsaidie ajulikane, alikuwa ana nidhamu lakini sasa hivi hanipigii simu, tukimwambia afanye hivi hataki,” alilalamika TID. “Why do we help people who do not help us, why he think he is on top all over the sudden no!! People don’t live like that… People need to respect the people who help u… And of the day,”

Aliongeza, “Mimi i gave out to my heart, my voice, my energy, my talent to make him shine but I don’t see any effort, hajanipa hata laki moja kuniambia nashukuru, anafanya tour hata kuniambia Mzee Mnyama chukua hii laki tano umenifanyia chorus kali neve, huyo mtu wa aina gani hata ungekuwa wewe usingefurahi basi hata shilingi elfu kumi. The first time mimi ndiye niliyemleta Clouds Fm kufanya interview ananiambia siwezi kuongea anatetemeka, ningetaka kumsign halafu ningemmaliza ingekuwa kila napokwenda kufanya shoo angekuwa ananilipa lakini niliona kwamba sina shida kitu nilichokuwa nakihitaji ni ‘appreciation’ ndo maana watu wanatoa cirtificate of ‘Appreciation’,”

Kwa upnde wa Billnas akizungumzia issue hiyo alisema kuwa ameichukulia kawaida kauli hiyo na hajamkimbia TID.

“Mimi natambua mchango wake na nimewahi kuzungumza mara nyingi na najua nafasi yake kwangu na sijawahi kumdharau na kuondoka Radar halitakiwi liwe kosa,” alisema Billnass.
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,699
Likes
7,231
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,699 7,231 280
Binafsi Namshangaa TID kwani ukimsaidia mtu ndio unataka awe rafiki yako full hata kama chemistry zenu haziivi? kama ulikuwa unataka appreciation sema hela unapewa hela, muziki ni biashara kwa hiyo akikuona huna jipya kwenye muziki wake kukua anaondoka tu, do't take it personal
 
dalloboy

dalloboy

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
322
Likes
239
Points
60
Age
48
dalloboy

dalloboy

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
322 239 60
Binafsi Namshangaa TID kwani ukimsaidia mtu ndio unataka awe rafiki yako full hata kama chemistry zenu haziivi? kama ulikuwa unataka appreciation sema hela unapewa hela, muziki ni biashara kwa hiyo akikuona huna jipya kwenye muziki wake kukua anaondoka tu, do't take it personal
Bac mam umemaliza
 
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
3,556
Likes
1,216
Points
280
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2014
3,556 1,216 280
maneno kitu simple,chafu pozi , yes BILL
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,822
Likes
9,251
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,822 9,251 280
Alosto mbaya sana. Sometime na ma-paranoia unaona watu wanakudharau hata kama sio kweli. Ndio maana wateja wanakuwa na kisirani tu saa zote. Wavuta unga sio watu easy kabisa kuishi nao, lawama tu kila leo.
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
4,656
Likes
2,273
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
4,656 2,273 280
tupieni basi audio ya hiyo billnas humu,wengine hatumjui kabisaaa
 
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
9,333
Likes
4,854
Points
280
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
9,333 4,854 280
Mnyamaa, ila dogo billnass ni mkaree halafu has unique style
unique wapi bhana ile ni style km ya godzilla copy and paste....siku ya kwanza kuskia audio ya ligi ndogo nilijua ni king wa Salasala mnyamwezi zilla kumbe ni huyu chalii Bil.
 
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
3,556
Likes
1,216
Points
280
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2014
3,556 1,216 280
unique wapi bhana ile ni style km ya godzilla copy and paste....siku ya kwanza kuskia audio ya ligi ndogo nilijua ni king wa Salasala mnyamwezi zilla kumbe ni huyu chalii Bil.
Godzilla mimi namuona anamuiga fifty cent, alafu BILL anamistari mikari, inawezekana anamuiga kiasi Fulani zilla si unajua hawa jamaa wote wanasoma chuo kimoja ( CBE), shida ni kitu gani na tunaishi maramoja,
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
827
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 827 280
Binafsi Namshangaa TID kwani ukimsaidia mtu ndio unataka awe rafiki yako full hata kama chemistry zenu haziivi? kama ulikuwa unataka appreciation sema hela unapewa hela, muziki ni biashara kwa hiyo akikuona huna jipya kwenye muziki wake kukua anaondoka tu, do't take it personal
Huyo TID ndio kauli zake za kila siku nakumbuka hata ommy dimpoz na alawi junior walipojitoa top band aliongea shit hizo hizo,watu wanataka maendeleo siyo longo longo,kashaongea shit kwa q chillah na hata kwa diamond peole they don't want to stuck on u Tidiii!
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,447
Likes
9,837
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,447 9,837 280
Maneno kitu simple chafu pozi
I got luv from ma pipo chafu pozi

Ghafla nmekuwa fan wa huyu jamaa
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248