Pritty wa joseph
JF-Expert Member
- Jul 17, 2014
- 2,379
- 2,052
*TIBA LISHE TIBA LISHE*
Pata unga wa uji kwa ajili ya
* Ku balance sukari
* Kuongeza CD4
* Ku balance pressure
* vidonda vya tumbo
Kila package ni Tsh 6000 tu
Delivery kuanzia kilo mbili kwa dar
Mikoani kuanzia kilo Tatu na unachangia nusu ya gharama za usafiri
[emoji338]0714547830
Pata unga wa uji kwa ajili ya
* Ku balance sukari
* Kuongeza CD4
* Ku balance pressure
* vidonda vya tumbo
Kila package ni Tsh 6000 tu
Delivery kuanzia kilo mbili kwa dar
Mikoani kuanzia kilo Tatu na unachangia nusu ya gharama za usafiri
[emoji338]0714547830