Alvin A. JF-Expert Member Joined Oct 14, 2016 Posts 2,865 Reaction score 3,640 Oct 29, 2019 Thread starter #21 Starnslas said: [emoji23][emoji23][emoji23] tokea kidato cha 2 ameshaanza kuexprience haya mambo mpaka saiz ameshakuwa professor [emoji4] Click to expand... Keshahitimu yaan hapo form two anamzunguka dem kwa rafiki yake saivi simpatii picha [emoji1321][emoji1321][emoji1321][emoji1321]
Starnslas said: [emoji23][emoji23][emoji23] tokea kidato cha 2 ameshaanza kuexprience haya mambo mpaka saiz ameshakuwa professor [emoji4] Click to expand... Keshahitimu yaan hapo form two anamzunguka dem kwa rafiki yake saivi simpatii picha [emoji1321][emoji1321][emoji1321][emoji1321]
ERoni JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 55,294 Reaction score 129,715 Oct 29, 2019 #22 Khantwe said: Unataka kusema wasivue mpaka waone muelekeo wa mahusiano? Click to expand... Wavue tu kwa kweli...[emoji39]
Khantwe said: Unataka kusema wasivue mpaka waone muelekeo wa mahusiano? Click to expand... Wavue tu kwa kweli...[emoji39]
Half american JF-Expert Member Joined Sep 21, 2018 Posts 46,121 Reaction score 114,158 Oct 30, 2019 #23 imeeleweka sana mkuu
Dejane JF-Expert Member Joined Jan 1, 2014 Posts 51,103 Reaction score 72,545 Oct 30, 2019 #24 Tumekuelewa
mimiks JF-Expert Member Joined Mar 17, 2013 Posts 1,416 Reaction score 2,802 Oct 30, 2019 #25 Tutasoma, tutaelewa ila hatuezi kutekeleza. Mwanamke apende na moyo na akili, hilo swala halipo huwa tunatumia moyo tu.
Tutasoma, tutaelewa ila hatuezi kutekeleza. Mwanamke apende na moyo na akili, hilo swala halipo huwa tunatumia moyo tu.
Ncha Kali JF-Expert Member Joined Sep 19, 2019 Posts 15,415 Reaction score 29,400 Oct 30, 2019 #26 Keagan Paul said: Ni kweli alichosema Mtoa Mada, hata mm wakati nasoma kidato cha Pili kuna Dada nilikuwa nampenda sana sema akazingua, nikaona isiwe kesi nikamtafuna rafiki yake Click to expand... Majina huumba, Paulo Makonda anajiita Baba Keagan.... wewe ni Keagan Paul sijui ndo mwanae..!! Hii comment yako umekuwa ukiitafutia kila uzi unaouhisi kufanana unaipachika tu.
Keagan Paul said: Ni kweli alichosema Mtoa Mada, hata mm wakati nasoma kidato cha Pili kuna Dada nilikuwa nampenda sana sema akazingua, nikaona isiwe kesi nikamtafuna rafiki yake Click to expand... Majina huumba, Paulo Makonda anajiita Baba Keagan.... wewe ni Keagan Paul sijui ndo mwanae..!! Hii comment yako umekuwa ukiitafutia kila uzi unaouhisi kufanana unaipachika tu.
data JF-Expert Member Joined Apr 9, 2011 Posts 26,945 Reaction score 23,890 Oct 30, 2019 #27 Inaonekana iko poa ila sijasoma...
Carleen JF-Expert Member Joined Nov 6, 2018 Posts 8,597 Reaction score 29,580 Oct 30, 2019 #28 data said: Inaonekana iko poa ila sijasoma... Click to expand... 😂 😂 Hii uliyovuta Leo nina hakika ni mbichi..
data said: Inaonekana iko poa ila sijasoma... Click to expand... 😂 😂 Hii uliyovuta Leo nina hakika ni mbichi..
Carleen JF-Expert Member Joined Nov 6, 2018 Posts 8,597 Reaction score 29,580 Oct 30, 2019 #29 mimiks said: Tutasoma, tutaelewa ila hatuezi kutekeleza. Mwanamke apende na moyo na akili, hilo swala halipo huwa tunatumia moyo tu. Click to expand... Mimi mwenyewe imenigusa ila kwenye utekelezaji mkuu Alvin A. naomba niweke kwenye maombi yako tu.!
mimiks said: Tutasoma, tutaelewa ila hatuezi kutekeleza. Mwanamke apende na moyo na akili, hilo swala halipo huwa tunatumia moyo tu. Click to expand... Mimi mwenyewe imenigusa ila kwenye utekelezaji mkuu Alvin A. naomba niweke kwenye maombi yako tu.!
Alvin A. JF-Expert Member Joined Oct 14, 2016 Posts 2,865 Reaction score 3,640 Oct 30, 2019 Thread starter #30 SweetieLee said: Mimi mwenyewe imenigusa ila kwenye utekelezaji mkuu Alvin A. naomba niweke kwenye maombi yako tu.! Click to expand... haya mdada ntakukumbuka inshallah
SweetieLee said: Mimi mwenyewe imenigusa ila kwenye utekelezaji mkuu Alvin A. naomba niweke kwenye maombi yako tu.! Click to expand... haya mdada ntakukumbuka inshallah