This is nonsense! Sasa huyu mleta hii topic Mona anatuchanganya, nashindwa kuelewa maana kaanza kwa kutueleza kuwa Kagame ameavoid kukutana na Viongozi mbalimbali wa Dunia kwa kukwepa kuhudhuria mazishi ya Mzee Mandela, lakini Katika kuchangia Hoja anadai Kagame kazuiwa kutoa speech kwenye mazishi hayo hayo, sasa ukweli Ni upi? Ameenda Au hakwenda? Nadhani topic Kama hii ziwe zinawekwa na vyanzo vyake, na Kama chanzo Ni mleta Hoja mwenyewe basi tuwe tunajaribu kufanya japo ka utafiti kidogo otherwise habari inaonekana Kama just porojo za mtaani Au za Gezaulole kabisa Au Ukonga. Na kwa bahati mbaya baadhi ya watu ambao wana chuki binafsi na Kagame inapokuja kutaka kumpaka basi wako tayari hata kuota ndoto na kuzileta ndani ya JF na Mara nyingi mtu huota kile kinachomzunguka kichwani mwake, so topic yenye such source inabaki kichekesho tu.Kwa kweli with just a simple research, unaweza kupata ukweli wrote kuhusu habari hii. Unless unatumia zaidi makamasi badala ya ubongo. Kwani kwa taarifa yako, sio Viongozi wote walihudhuria mazishi ya Mzee Mandela, in fact kulikuwa na Diplomatic chaos siku hiyo, maandalizi yalikuwa so poor na so disorganized kiasi kwamba hata waliokwenda wengi hawakuhudhuria. Kuhusu Kagame yeye arikwenda kutoa rambirambi zake Kama Viongozi wengine walivyofanya Katika kile kip indi cha Maombolezo so yeye alienda Friday, hata Obama naye alienda siku nyingine tofauti na sio siku ya Mazishi. Kwa Kagame siku ya Mazishi irigongana na siku ambayo Mkutano mukuu wa Chama chake chama kinacho tawala Rwanda kwa sasa RPF ulikuwa umepangwa na ulikuwa Mkutano muhimu sana, jaribu kufanya uchunguzi Kuhusu umuhimu wa Mkutano huo ndio uweze kuanzisha mada Kama hii.