King Zenji Senior Member Joined Feb 18, 2008 Posts 178 Reaction score 18 Feb 23, 2012 #2 Saas said: View attachment 48045 Hahahaha!!! Click to expand... ....Daaaah wallaaah hata KIKOMBE CHA MBUZI tu hakuna,hao wezi wangekwiba hata viatu vyake AW ha ha haaa,,wanalo hao,na sasa hivi mashabiki wao wote wanashabikia MAN CITY ingawa kimya kimya!!
Saas said: View attachment 48045 Hahahaha!!! Click to expand... ....Daaaah wallaaah hata KIKOMBE CHA MBUZI tu hakuna,hao wezi wangekwiba hata viatu vyake AW ha ha haaa,,wanalo hao,na sasa hivi mashabiki wao wote wanashabikia MAN CITY ingawa kimya kimya!!
N Ndole JF-Expert Member Joined Jul 1, 2011 Posts 349 Reaction score 60 Feb 23, 2012 #3 tetetetee wewe una utani na ze ganas weweeeeeee
Ringo Edmund JF-Expert Member Joined May 10, 2010 Posts 4,879 Reaction score 1,134 Feb 24, 2012 #4 go arsenal go,the time will come.
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Feb 24, 2012 #5 Hao ni wezi njaa. Mwizi mwenye akili hawezi kwenda kuiba sehemu za kipumbavu kama hizi
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 26, 2012 #6 Mambo mazuri hayaitaji haraka
WA-UKENYENGE JF-Expert Member Joined Oct 1, 2011 Posts 2,918 Reaction score 1,236 Feb 26, 2012 #7 Jamaa amejitahidi kuwarusha roho kwa photoshop!! hahahahhaha