The Queens Gest yafungwa

The Queens Gest yafungwa

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Posts
3,068
Reaction score
277
UONGOZI wa Ofisi ya Kata ya Kigogo umeifunga rasmi nyumba ya kulala wageni inayotambulika kwa jina la The Queens iliyopo pembezoni mwa Shule ya Sekondari ya Kigogo ambayo ilikuwa ikilalamikiwa na wanafunzi wa shule hiyo
Kufungwa kwa nyumba hiyo kumekuja baada aya gizo kutoka kwa Meya na makubaliano yaliyofanyika baina ya uongozi huo na mmiliki wa gesti hiyo.

Ofisa Mtendaji wa Kata ya Kigogo, Emmanuel Riwa alibainisha kuwa, katika mazungumzo hayo walikubaliana nyumba hiyo mmiliki huyo aibadilishe kutoka ya kulala wageni na iwe katika mfumo wa kawaida ya kupangisha watu kwa ajili ya makazi

Alisema nyumba hiyo kwa muda uliobaki utapangisha kama makazi kusubiria shughuli ya tathimini na ulipaji wa fidia itakapokamilika kutoka Manispaa kwa ajili ya mazingira hayo kuwa ya shule.

Hata hivyo pia wameadhimia kufunga gesti hiyo kutokana na kuona inachangia mmomonyoko wa maadili kwa wanafunzi wa sekondari hiyo .

Wanafunzi washule hiyo walioongea na nifahamishe walionekana kufurahishwa na hatua iliyochukulia na Meya wa Kinondoni na kusema nyumba hiyo ingeweza kuwaporomosha kimasomo kutokana usomaji ulikuwa mgumu

“Yaani tumefurahi ujue nyumba yenyewe ilikuwa ikitoza shilingi 1,500 kiwango cha chini, ingeweza kuharibu wanafunzi wanaopenda ngono za utotoni kwa kuwa wangekuwa na uwezo wa kulipia”walisema
 
Comment ya huyo mwanafunzi haijakaa sawa. Swala la kuifunga gesti ni kutokana na ukaribu na shule,bei inayotozwa(1500/=) au maadili ya wanafunzi ni mabovu. Wasifurahi kufungwa kwa gesti tu kwani 'changes should start from within'. Wanafunzi wapenda ngono wote waache tabia hiyo mara moja kwani kwa bei ya 1500/= wanaweza wakaendelea kwenda gesti nyingine za jirani ambazo Kigogo,Luhanga,Manzese na Mburahati zimetapakaa.
 
Nimepokea habari hizi kwa furaha sana kwani: wanafunzi wa kigogo sekondari hawatafanya ngono tena, watakuwa na maadili mema, watasoma bila bugdha na watafaulu sana kwani kilichokuwa kinawafelisha kimeondoka-hongera wanafunzi wa kigogo seko.
 
halafu kuna bibi yuko hapo jirani kaambiwa ahamishwe, katuma ujumbe kwa jk anataka m 70! Sijui atazifaidi saa ngapi na umri ule
 
Back
Top Bottom