Entrepreneur JF-Expert Member Joined Jun 26, 2011 Posts 1,087 Reaction score 622 Feb 16, 2012 #1 Viumbe wa aina hii sasa wameanza kuonekana sana kwenye miji yetu.Nadhan wanasayansi walipitiwa kwenye utafiti wao juu ya evolution (they didnt see this coming) Attachments the_missing_link.jpg 92.3 KB · Views: 132
Viumbe wa aina hii sasa wameanza kuonekana sana kwenye miji yetu.Nadhan wanasayansi walipitiwa kwenye utafiti wao juu ya evolution (they didnt see this coming)
Entrepreneur JF-Expert Member Joined Jun 26, 2011 Posts 1,087 Reaction score 622 Feb 16, 2012 Thread starter #2 Hivi wanabodi uvaaji wa style hii unaashiria nini? Au vijana wanatamani tungeumbwa hivyo?
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 18, 2012 #3 Zinga la evolution ijayo