The Manchester City (The Citizens) | Special Thread

Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Points
1,195
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 1,195
Manchester City: EPL Champions 2014



Manchester City beat West Ham 2-0 to win the Barclays Premier League title

 

Attachments:

Last edited:
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
7,765
Points
2,000
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
7,765 2,000
Kama Spurs anawatia adabu kiasi hichi ..ukikutana na man united au hata arsenal mujipange sana..

Chelsea anawasubiri uko...

Huu msimu unaweza kuwa normal sana ..
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
3,270
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
3,270 2,000
Kama Spurs anawatia adabu kiasi hichi ..ukikutana na man united au hata arsenal mujipange sana..

Chelsea anawasubiri uko...

Huu msimu unaweza kuwa normal sana ..
wewe jamaa mpira sio fani yako the second biggest club currently ukimtoa Liverpool ni Nani kama sio Tottenham?

unazitaja man u na Gaygrones are u serious?
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
2,239
Points
2,000
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
2,239 2,000
Kusema kwel jana pepe alidharau sana game, aliona ameshawin, siku zote kwenye football usije kujihakikishia ushind tena dakika za 50 kwa aggregate ya 2-1,

Kama uliangalia vizur city walirelax sana hata pep alirelax sana kipind cha pili, hakuna mtu aliyeshituka kama game ingechange,

Alikuja kuamka dakika ya 60 baada ya kusawazisha, hilo ndo kosa,

Kina KDB walipoteza chance nyingi pale mbele, bila hata kupasiana vizur, walikuja kuamka muda ushaisha

Hili litatugharimu sana tusipo jiaangalia,
Attempt kibao ila goli mbili tu hu ni ujinga kabisa, mim pep dakika za 70 aliniboa sanaa, ile game alikuwa na chance ya kuwamaliza first half, ila DHARAU, na rudia dharau imemponza sana guardiola jana so sad,

F**k
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
2,239
Points
2,000
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
2,239 2,000
City mnamaadui weng sana, msijemkategemea magoli ya kupewa

Kama game limekuwa rahisi piga goli za kutosha first half, sio mnaanza pass za ajabu ajabu, pumbavu sana nyie city,

Jana mmeonyesha udhaifu wenu wazi wazi kabisa,

Mother f**k
 
Majinzi

Majinzi

Senior Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
106
Points
250
Majinzi

Majinzi

Senior Member
Joined Oct 28, 2018
106 250
Kama Spurs anawatia adabu kiasi hichi ..ukikutana na man united au hata arsenal mujipange sana..

Chelsea anawasubiri uko...

Huu msimu unaweza kuwa normal sana ..
Hivi aliyesema Manuu ni Team ya kumtishia City nani?

Manuu kwa sasa ni kama waimba kwaya za kuingilizia wanaziita Cover
 
S

sam69

New Member
Joined
Dec 28, 2018
Messages
3
Points
45
S

sam69

New Member
Joined Dec 28, 2018
3 45
Ukija uswahilini na ukataja Site (City), watu wanajua gali la kuzolea takataka.
Enewei, wazima wazee wa VAR?
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,915
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,915 2,000
Mnatisha sana Club ya tajiri alie tayari kutumia pesa yake kwa ajili ya mpira

Nawaona leo mkishinda kwa GD ya 2+
 
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,466
Points
2,000
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,466 2,000
Ila cha ajabu bunley akishida anatoka nafasi ya 15 na kutoa man u
 

Forum statistics

Threads 1,336,452
Members 512,610
Posts 32,539,527
Top