The Manchester City (The Citizens) | Special Thread


Gomegwa G

Gomegwa G

Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
73
Points
125
Gomegwa G

Gomegwa G

Member
Joined Dec 9, 2018
73 125
This UEFA ban is not yet confirmed.
It has been a daily story but I'm not worried. It z not gonna happen
 
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
1,589
Points
2,000
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2018
1,589 2,000
This UEFA ban is not yet confirmed.
It has been a daily story but I'm not worried. It z not gonna happen
Surely Not confirmed yet.
Ila ngoma inanukia.
This time naona wapo serious kweli.
Ila maamuzi ya chief ndo yataweka wazi .
Ata ivyo inaweza isiwe msimu huu jwa sababu june kazi zinaanza.
Fifa wao tayar walishamaliza uchunguzi wao nao wakitoa maamuzi inakuja ishu ya chelsea.
 
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
1,589
Points
2,000
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2018
1,589 2,000
Mwakani naona watu wakipambana kuchukua nafasi ya tano ili washiriki uefa hahhaa
 
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
1,589
Points
2,000
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2018
1,589 2,000
Barcelona uses £200m at least every year.
Bado wanapigia kelele city.
De jong 80
De ligt 80
Griezman 125
 
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,451
Points
2,000
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,451 2,000
Jamaa wamehack emails za city duuu kweli noma.
Kama wakifanikiwa kufungia city bora wafungue uefa ila sio kusajili maana ligi pia itakuwa ngumu msimu mzima.
Hakunankufungiwa hapa, mwendo ni uleule.
Tumechukua kombe ila tupo kimya sana. Nini mbaya. Mbona wenzetu wakichukua makelele ni mengi?
 
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
1,589
Points
2,000
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2018
1,589 2,000
Naona itakuwa kazi kubwa sana kwa liverpool kufikisha points 90+ msimu ujao.
Wajipange sana.
Pia l'pool ishukuriwe maana bila ya kupambana vile tungechukua misimu miwili kwa tofauti ya point zaidi ya 20 na anaefuatia.
Kama msimu uliopita.
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
6,140
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
6,140 2,000
Naona itakuwa kazi kubwa sana kwa liverpool kufikisha points 90+ msimu ujao.
Wajipange sana.
Pia l'pool ishukuriwe maana bila ya kupambana vile tungechukua misimu miwili kwa tofauti ya point zaidi ya 20 na anaefuatia.
Kama msimu uliopita.
Acha kuongea uharo
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,519
Points
2,000
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,519 2,000
Sane atakuwa Kijana Mtata..?

Kombe la Dunia aliwekwa kando 2018,City hapa huwa anasugulia benchi kimtindo.

Yote tisa anakipaji kikubwa,

Kuna tetesi juu ya kuondoka kwake kwenda Bayrn.
 
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
1,589
Points
2,000
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2018
1,589 2,000
Sane atakuwa Kijana Mtata..?

Kombe la Dunia aliwekwa kando 2018,City hapa huwa anasugulia benchi kimtindo.

Yote tisa anakipaji kikubwa,

Kuna tetesi juu ya kuondoka kwake kwenda Bayrn.
Naona kuwekwa kando ulikuwa ni upuuzi wa kocha wa tim ya taifa.
Ila nimeona wamempa muda wa kutosha kwenye uero qualification
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,519
Points
2,000
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,519 2,000
Wadau wanadai hiyo ni moja ya mechi ya kumbukumbuku yake ndani ya city.

Hiyo ni tatoo ni copy ya mechi ya Man city vs Monaco UEFA champions.
Naona kaweka namba ya city.
Na jezi ya German.
 

Forum statistics

Threads 1,295,410
Members 498,303
Posts 31,211,316
Top