Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 34,809
- 99,904
American dreamHivi nyie takataka za Afrika hivi mpaka leo bado hamjatambua kila chenye mafanikio ya kweli lazima Kiwe na faragha.!
Tomato ya KFC ili uijue lazima uwe mwana familia
American dreamHivi nyie takataka za Afrika hivi mpaka leo bado hamjatambua kila chenye mafanikio ya kweli lazima Kiwe na faragha.!
Tomato ya KFC ili uijue lazima uwe mwana familia
biashara kwa mbeya ni ngumu hasa mjini niliwaza nikatafuta eneo lenye uhitaji mkubwa maana walikuwa wanaenda mbeya mjini, uyole kuchukua mahitaji nikawasogezea maana wengi wao wanalikuwa wanapeleka kwenye makambi hata kama ni wateja 10 wanachukua mzingo mkubwa
Microfinance business a.k.a kausha damu. Hii biashara mwanzoni naambiwa niwekeze nikaona kama inatisha sana lakini nikajitosa aiseee unapata hela za chap saana cha muhimu hakikisha una vibali halali na utafute vijana wa kazi sio mabishoo
Ilikuwaje ukadundabiashara kwa mbeya ni ngumu hasa mjini niliwaza nikatafuta eneo lenye uhitaji mkubwa maana walikuwa wanaenda mbeya mjini, uyole kuchukua mahitaji nikawasogezea maana wengi wao wanalikuwa wanapeleka kwenye makambi hata kama ni wateja 10 wanachukua mzingo mkubw
nilianza kukoswa mizingo hata kama nikiagiza zinapotea unakuta gari inaharibika au kupata ajali kipindi hicho kilikuwa cha mvua mengine siwezi kuyaandikaIlikuwaje uka dun
Ilikuwaje ukadunda
Locally tu unatafuta frem sehemu zilizochangamka kazi zinaanza ni bonge la mchongo huu😂Ila hii ni ngumu sana mkuu. Mlikuwa mna operate vp locally or digitally?
Shukran kwa ufafanuziVibali kama unataka vyako ni gharama unatakiwa uwe na mill 20 kwenye akaunt yako na ukaeleze BOT umeipataje Kuna process kibao ila sisi tunaingia ubia na mtu alienacho kibali unatumia chake Kwa malipo mtayokubaliana